Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Open Government

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chapakazi, May 28, 2010.

  1. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Just came across this. Nimeipenda kweli maana inanipa updated weekly activity za rais. Ivi bongo tunashindwa kitu kama hichi na watu wote wa IT?

    Procedure ni vipi kama ningependa kufanya kitu kama hichi?


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...