Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Oparation vua gamba vaa gwanda iko karatu mida hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chasha Poultry Farm, May 6, 2012.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Wakuu huku karatu mida hii yupo Alphonce Mawazo akisaidia kuwavua magamba watu wa karatu, mkutano ni mkubwa sana na watu ni wengi mno, Mawazo anaongoza mashambulizi huku na anawachana magamba ile mbaya,

    wapo pamoja na wabunge wote wa Karatu, na wanadai lengo ni kufunga kabisa Ofosi ya CCM wilaya ya karatu na ibadilishwe kuwa ya Magwanda kwa sababu ilijengwa wakati wa mfumo wa chama kimoja kwa kodi za wananchi wote.

    Ila wakuu sitaweza kuendelea kuwaletea habari kwa sababu ndo naingia kwenye gari kuelekea Arusha, niliona niwajuze hii habari, make ilinibidi nisogee kwenye tukio kujua kulikoni,
     
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,713
    Likes Received: 1,732
    Trophy Points: 280
    Magamba wanaweza kukimbia kabla ya 2015 maana hiki chama cha msimu kimewashika sana hawa jamaa. Makamanda wengine wako uwanja wa Polisi mkoani Njombe.
     
  3. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    safi sana, huyo mawazo ni balaa, inabidi chadema wamtumie sana kwenye mikutano make anakipaji cha kuongea
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hivi bado kuna magamba Karatu!?
     
  5. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sia amini kama kwa karatu magamba bado yatabaki - hii itakuwa moja ya "MAGAMBA FREE ZONES"
     
  6. m

    matawi JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu kazi nzuri sana yaani yanga imefungwa goli 5 lakini habari zako zimenifariji sana
     
  7. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Pemba mtakuja lini wajameni? au ndio technique za kurudi nyumbani kukagua miradi?
     
  8. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Pemba kuna nini huko???? Tunawaachia CUF wafanye kazi....au ndoa yao na ccm imeimarika kwa hiyo hakuna upinzanni?
     
  9. m

    massai JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hebu funguka zaidi mkuu,palikuwepo na makamanda gani viongozi?nipo mbali na karatu,dukhu dofa ndio home ,nimemiss mkutano alakinip poa tu ,home ni full wajanja,magamba ni janga na haikubaliki kamwe
     
Loading...