Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ooops naona mnakuja kasi wanaume Kunani tena.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FirstLady1, Mar 16, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Bado naendelea kushangaa inakuwaje wanaume mnakuja kasi kiivi katika ulimwengu wa Taarabu.. zamani nilijua si fani yenu ukitizama kwenye majukwaa jinsi mnacheza taarabu..mmh waimbaji wa kiume kila kukicha wanaongezeka na upenzi wenu unashika kasi ya ajabu

    Kulikoni???nashngaa
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    acha tu mamy,sijui ni biashara imekuwa ngum au?yani hata sielewi
     
  3. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2010
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Fursa sawa kwa wote Vidole juu kwa wote pia.
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    OOPS!naona mkoloni mwezi huu amekuja kwa kasi zaidi kiasi kwamba jf nimeshindwa kiaina!OOOPS.....!
    GOODMORNING MY PEOPLE
    GOODMORNIN FL1
    GOODMORNING WAPWAAZ
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mara nyingi taarabu ina asili ya umbea na ushakunaku.Hii inamaanisha wanaumbe wanaanza kuwapiku wanawake kwa umbea na vikao visivyo rasmi.
    Manake nyimbo za huko ni ;''Nimemchukua bwanako'' au ''Shepu la michelini''
     
  6. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tunaonesha kuwa na sisi tunaweza, sio nyie tu...
     
  7. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Morning! h r u?
    Mshiki hajambo?
     
  8. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Usishangae FL1..........Ni mambo ya beijing ya kiume hayo............
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah hii kitu inabidi ijumaa hii nikafanya utafiti hapo lango la jiji na Travertine naomba JS twende wote.
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha Pearl yaani ukiangalia ile taarabu nichumu nichumu mwaah safu ya mbele ni wao ..siri ya urembo nini?
     
  11. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ndio mambo kama ya Hawa the bus driver hayo
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Na kweli naona fulsa sawa kwa wote hapa ..:)
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha hii ukimwona Kaizer ndo anajua details zake zaidi maana mweh.....
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha Carmel watakumeza hawa ..ila ukifanya tathimini hapa kwako kuna ukweli ..
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha Hii Shutuma Fidel Kaizer na taarabu wapi na wapi labda Birigita .
     
  16. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Ndiko migoma ilipo na Nyuki hufuata asali.
     
  17. K

    Konaball JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,350
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ata wacheza show(stage show) wa katika Rusha Roho ni wanaume
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    B Kaizer kweli anakesi ya kujibu hapa.......
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    namba ya mashosti imeongezeka.
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    umenikumbusha kipindi hicho ..hii mbona sio sawa na mambo ya sugua kisigino tikisa kiuno;)
     
Loading...