Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ooooops!! WANAWAKE??...aaaaah!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MIAMIA., Feb 15, 2011.

  1. MIAMIA.

    MIAMIA. JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Wanajamvi heshima na iwe nanyi nyooote...!!

    Wanawake mh!! mapenzi yananisumbua sana naitaji muongozo,muongozo kuhimili hali halisi ninayo ipitia,yalikua mapenzi haswaa baina yetu-istoria ni ndefu sana tulikotoka na mpenzi wangu.
    Lakini kwa ufupi mapenzi yetu yamedumu zaidi ya miaka 3 sasa,uku mwaka mmoja na miezi kadha wa kazaa tukiwa tunaishi chini ya rufu moja,toka nitoke,atoke nitoke!!
    Nilimzoea sana,zaidi ya wayao yote nampenda sana naisi siwezi simama peke yangu uko mbele ya safari...
    NIMEACHWA pasipo kuambiwa sababu...
    NASUBILI KUAMKA TOKA NDOTONI LAKINI NAKUA NAJIDANGANYA KWANI NAIPITIA HALI ALISI NA WALA SIYO NDOTO...
    NAOMBA NASAHAA ZENU NDUGU ZANGU TAJIMUDU VIPI KWA KIPINDI HIKI.
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    we mwana mume kweli?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Tuliza kichwa chako ueleze kinachokusibu...
    Ni kama unaongea mizaha mizaha vile
     
  4. MIAMIA.

    MIAMIA. JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mh kweli ww mzee hash eh?
    we mwana mume kweli?.....wewe waonaje uliye mwanaume?
     
  5. MIAMIA.

    MIAMIA. JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    paka paka mzee kivipi ndugu yangu?
    nazan lengo langu ni juu ya mpenzi wangu kugeuza njia gafla tu ktk safari ya mapenzi nami...sijui niweke katika lugha ya namna gani lakini inaniumiza sana io hali kwa sasa kiasi ya kwamba sielewi elewi wat to focus on kiac i can foget hii hali
     
  6. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    pole,jipe moyo wewe sio wa kwanza wala wa mwisho kupitia hayo unayopitia...:sick:
    anza kusocialize na marafiki zako,mwende outing unaweza pata mwingine....
     
  7. MIAMIA.

    MIAMIA. JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tks sana sana@roselyne1...
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    TIME
    Time is the Best Healer.., Baada ya muda utasahau...
    Jitahidi kwanini uangaike na kuumia kwa mtu ambaye hana shida na wewe na ameendela na maisha yake?
    Keep yourself busy and occupied.., usiache akili yako iwe idle sababu mawazo yatarudi na utakuwa unaumia..
    As a fisherman will tell you, there are plenty of fish in the ocean
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pole sana kaka,inauma kweli.....hauko peke yako.....take your time to heal and have fun,utapita tu kipindi hiki kigumu na zaidi utampata mwingine ukiwa umeshasamehe na kuamua kusonga mbele........kama alikuwa wako atarudi,asiporudi she was not meant for you.....
    Goodluck!!
     
  10. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ohhh my.... another broken heart! easy man! kuachwa kunauma aisee asikwambie mtu na zaidi pale usiambiwa sababu ya msingi ya wmenzi wakoo kuamua kukuacha, pole sana ndio maisha hayo, well u have to face it now,n its a matter of time ul be okay,cha msingi jaribu kuwa busy na kazi, ukitoka job jichanganye na marafiki zako, usipende kujifungia ndani mwenyewe,talk about it with ur closest friends au ndugu unapenda kushare nae vitu,hangout a lot,pendelea kufanya vitu unavyopenda things of ur hobbies,eg watching movie si hata za kichina za buk bongo zipo?and kama ni yeye ameamua give her a space usimlazimishe na msms n calls maana vitakuumiza zaidi apart from that pray ,mungu hawezi kumpa mwanadamu jaribu linalomzidi uwezo wake wa kuhandle!!n again u have JF make use of it effectively, cheerz
     
  11. MIAMIA.

    MIAMIA. JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    daaa aksanteni sana nduguz@voiceofreason and michelle!!
    Naheshim sana ushauri wenu.
     
  12. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    Mkuu!
    Calm down, pole sana na yaliokusibu. Kaza roho, mwanamume! Everything happens for a reason. Remember; there's still plenty of fish in the sea, and life has to move on. Utampata mwingine na utamsahau huyo aliekutosa. Najua inakuuma kuachwa bila kuambiwa sababu. Lakini kumbuka wewe ni dume, regroup, reload, get up and move on. Acha kuwa weak namna hiyo bro!!
     
  13. P

    Pokola JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jikusanye, ukaogee magadi, ujihesabu kama hujawahi hata kutongoza. Ufurahi kwa kuwa kakuacha mapema, coz angeendelea nawe who knows kama ungekuja mkamata flagrante delicto siku moja mkiwa ktk ndoa? Ah, usiumie kichwa bana.
     
  14. MIAMIA.

    MIAMIA. JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mh!! jamvini kweli nimeketi.aksanteeeeeeeeeeeni kwa busara zenu ndugu zanguni.
    asanteni zaidi@nyoooote.
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Pole sana, jaribu kujichunguza na ujue sababu za huyo mpenzi wako kukuacha solemba!
     
  16. MIAMIA.

    MIAMIA. JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    poapoa and tks@katavi...
    ingawa na vigumu sana kwa mimi kujichunguza kwani naamini yeye ndiye anaejua ni nini asa na labda ningefanya uchunguzi toka kwake lakini kwa sasa sina fulsa ata yakua nae karibu,mbio zake.
     
  17. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu jipe moyo... wewe mwanamume, ulikuwa na maisha yako kabla yake vivyo hivyo maisha yako yataendelea... Jitahidi usiruhusu huyo pepo anayekwambia kuwa huwezi kuishi bila ya huyo mwanamke akutawale, mkemee kwa nguvu zote mkuu... Kuna watu yalitukumba makubwa mara 100 ya hilo la kukimbiwa tu tukajipanga maisha yakasonga tena yamekuwa na mafanikio mara 1000 ya kipindi kile tulichokuwa wote.. Siku zote kila jambo linapotokea huwa linakuwa na maana yake.. Pole sana mkuu!!!!
     
  18. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    mlikuwa mmefunga pingu za maisha?
     
  19. M

    Mwera JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Polesana,chukulia ni moja ya mitihani ya maisha,mtoe kabisa ktk mawazo yako,kua makini na unatakiwa uwe bize ktk kazizako,pia fanya chaguo lingine tafuta mchumba mwengine uwenania yakweli yakumuoa usipoteze muda tafuta mwengine ambae utamuoa na utasahau yote yaliyopita.
     
  20. MIAMIA.

    MIAMIA. JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    zaidi ya shukrani cna ndugu zanguni lkn ninyi ni zaidi ya msaada kwangu...mawazo yenu ni mema na yananipa moyo sana.
    aksanteni@mwera@hashycool@babu lao
     
Loading...