Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ooooh my ni ngumu kuamini lakini.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Mar 30, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ni tukio la kweli ambalo limetokea Juzi hapa nilipo kwa
    Kijana mmoja kapoteza maisha kisa penzi ka barmaid
    Kijana mwenyewe ana umri kati ya miaka 28 -30 hivi kachomwa kisu bar na kupoteza maisha katika kumgombea Mhudumu
    Kijana huyu ameacha mke ana 25 yrs old na mtoto mdogo bado ananyonya- Too sad
    Mke analia kwa uchungu na kuuliza maswali yanayouumiza kwa kila mwenye kuyasikia
    Mme wangu kweli umekufa unagombea mhudumu wa Bar kwani mie nina kasoro gani jamani ni mapenzi gani nilikunyima ??
    Hivi tuwafanyie nini jamani?
    [​IMG]
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280

    FL1 mkishaolewa huwa mnapunguza manjolinjo.
     
  3. mtuwatu

    mtuwatu Member

    #3
    Mar 30, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii kawaida Tarime hasa Nyamongo!!
    Mwanamme yupo tayari kufa au hata kufungwa gerezani kwasababu ya ngono sio mapenzi jamaa kumbuka hilo, so jamaa hapo shida yake si penzi la barmaid ni ngono tamu alokua anapewa na barmaid maana mapenzi yapo kwa mkewe huyo aliekuaanamlilia kwamba kafuata nini huko!?
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    si kiivyo KakaJambazi ..mkeo yuko nyumbani amelala matokeo yake analetewa maiti sababu kuu ni ngono...mmh
    Pale tunaposahau kwa nini msitukumbushe jamani sisi ni binadamu kama nyie
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,929
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Best hii siyo sababu kubwa ila tatizo letu wanaume tunapenda sana varieties, hata kama mkeo angekuridhisha bado utakuta wengine wanakwenda nje eti kisa ''ya wizi tamu'' jamani ni tamaa tu. Sasa huyu mwenzetu kakimbilia kwa barmaid? Jamani hivi kweli kwa wenzetu mliooa, kama mwenzio hakuridhishi, huwezi kumwambia kuwa ''bado'' hadi ukimbilie mtaani, na ukimwambia kwani atakuona mwenye tamaa au? Apumzike kwa amani!
     
  6. JS

    JS JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    FL1 dada yangu nikionaga hivi nafikiria mara mbilimbili kama maisha ya ndoa ndo hivi yalivyo. najitunza kwa ajili ya mume wangu yeye anatoka nje kama huyo jamaa aliyekufa.

    MBADILIKE WANAUME
     
  7. mtuwatu

    mtuwatu Member

    #7
    Mar 30, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwanamme rijali huridhika kwa mke wake na hii yote kutoka nje inategemea na malezi,ww jaribu kufikiria mtu hajapitia michezo ya watoto wa kiume katika age fula,haya yatamtokea tu ktk maisha ya ndoa ila kama kumbolela umecheza,kibaba baba n kimama mama umecheza,punyeto umepiga,disko umetoroa ukaenda kucheza,hausi geli ukakanyaga,ukafanya uchafu chafu wote katika umri husika - ukiingia kwenye ndo huwezi kutaka kuruka na malaya au kuiba maana hayo yote utakua ulishayafanya saaaaaaaaana!!
    Na chakushangaza ni kwamba sisi wanaume kuridhika sio mpaka ushibe!!
    Kiuweli ss huwa tunapenda kuwaridhisha wapenzi zetu - hilo ndo linawaumiza watu wengi!!
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Vitu vingine havipaswi kumfanyia mke wako wa ndoa.Kwanza utaanzaje kumwomba,, si ndio mwanzo wa kuulizwa umejuaje? au ulishawahi kumfanyia nani? sa hapo utajibuje?
     
  9. E

    Exaud Minja Member

    #9
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    SABABU YA KUMFUATA BAR-MAID ALIKUWA NAYO ila kwavile ameshapumvika hatuna wa kutuambia ukweli ila MKEWE PIA ATAKUWA NI CHANZO CHA YEYE KWENDA NJE.
    ILA JAMANI TUKUMBUKE KUWA BAR-MAID HANA TOFAUTI NA WANAWAKE WENGINE WOTE. HIYO NI KAZI TU KAMA KAMA NYINGINE HAIBADILISHI UBINADAMU WAKE.
    Ndoa vina mambo mengi ila MKIWA NA YESU KWELI KWELI SIO UBABAISHAJI NDOA YENU ITAKUWA NA AMANI FURAHA DAIMA.
     
  10. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jamani maisha ya ndoa sio ya kuyategemea sana wanawake wamekuwa viburi sana na huchangia hali hiyo. laki pia watu hawaoani kwa sababu ya mapenzi bali kwa shinikizo la mimba. mi naona huyo mkewe alishinikiza aolewe kwa sababu alipata mimba ya huyo mtoto aliyemuacha naye na jamaa hakumpenda sawasawa au mke alikuwa akimpa stress za maisha ndio akaanza mchezo wa barmaid kushusha stress
     
  11. C

    Chief JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2010
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Huwa hamkumbushiki.
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    maadili tanzania yameisha zama nyingi sana......mtu kwenda kugombania bar-maid wakati ana mke hapa kuna watu wanamsifu! au kusema kuwa ni kosa la mwanamke!
    hivi wanaume lini mtabeba wajibu wenu?
     
  13. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umenichekesha mdogo wangu lol! Lakini usiogope.
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kumbe ya wizi huwa tamu??mambo haya !
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mm! JS kwa hilo huna hoja.
    yani ujifikirie mara mbili mbili kuingia kwenye ndoa kisa unahofia kusalitiwa!!
    Mi nazani ungefikiria mbinu ya kumfanya mumeo/mkeo asikusaliti.
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    huyo kijana aliruka stage.

    mtu unapoamua kuwowa/kuwolewa YOU MUST HAVE GONE THROUGH A SERIES OF EXPERIMENTS AND SAMPLING and all that.then ukiona sio inshu unakamatia kitu unajifunga kwa mkataba.......

    OTHERWISE....raha ya milele apewe kijana aliyeruka stage,na mwanga wa milele umuangazie.apumzike kwa amani kijana huyu..AMINA
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ndo maana Mwasiti aliimba analivua Pendo nimefundwa msondo wa kinyamwezi lakini bado naonekana si lolote si chochote mbele ya mme wangu ...
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Thanx Geoff tukio hili limeniacha mdomo wazi na kutokuamini kama kweli haya matendo bado yanaendelea kutokea .
     
  19. E

    Endaku's JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2010
    Joined: May 25, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Jeuri na Usikivu unapungua
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kujua utamu wa ngoma uingie ucheze. Acha woga, karibu kundini ukomae.

    Wanaume tubadilike? FYI Mabadiliko ya wanawake ndio yanachangia haya kutokea..
    Kabla hujaolewa unajituma
    Ukishaolewa unajisahau.
    Sisi tufanyeje na wakati huduma mantashau tunaitaka?
     
Loading...