Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Oooh, MALEMA ni mtifuano wa kisiasa au kweli?sasa ana kesi ya kukwepa kodi

Discussion in 'International Forum' started by Bajabiri, Sep 24, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jamani hili la malema kusema anakwepa kodi linatia shaka,
    katika kipindi cha dira ya dunia imeripotiwa kuwa MAMLAKA YA MAPATO YA SOUZI INAJIANDAA KUMSHTAK MALEMA KWA KUKWEPA KODI
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Inawezekana nao siasa zao hazitofautiani na za ccm!
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yaan nimeshtuka,sikutegemea kusikia hili kwa nchi kama sauzi,,,,,ila ule mgomo wa miners umewatia hasara sana makaburu na umemtia hasara ZUMA,
    NA pia wanasema watamshtak kwa kosa la kuhamasisha mgomo wa miners
     
  4. mka

    mka JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 318
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Malema amekuwa anachunguzwa toka mwaka jana wakati gazeti la CityPress lilipochapisha mapato yake na kampuni yake ya Ratanang Trusts imekuwa inapewa fedha na wafanyabiashara ambao wengi wao inasemekana Malema aliwapigia chapuo wapate tenda huko kwao Limpopo. Kiukweli Malema anaishi maisha ya kifahari tofauti na kipato chake halisi.
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Alizidi kidomodomo...lazima watamfix tu. Angejua kuji control mambo yasingeishia huko.
     
  6. Companero

    Companero Platinum Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    "He did not answer calls from the FT. An answer message on his mobile phone said: "At the end of everything else we will not remember the words uttered by the enemy against us, but we will remember the silence of our friends during these difficult times. Never surrender, never retreat, victory is certain."" - Malema silent amid reports of graft warrant - FT.com
     
  7. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Atakuwa amekwepa tu, tusubiri evidence zitakazotolewa, lakini sio jambo la ajabu na katika hili hachomoki..
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Kaingia katika kumi na nane zao.
     
  9. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Hizi ndo siasa za kiafrika bana. Piga domo, wanamtandao wanakuweka mtu kati fasta..
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Malema na domo kubwa vile kakaa kimya? Mhhh!
     
  11. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huo ndo unaweza ukawa mwisho wake, au ndo kuibuka upya, lakini posibilities za kufa kisiasa ni kubwa sana kwa sasa!
     
  12. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hujui 'birds of the same feathers fly togather' CCM na ANC ni vyama rafiki tangu enzi za Mwalimu
     
  13. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,322
    Likes Received: 578
    Trophy Points: 280
    Vyama vikongwe vya afrika vinazeeka vibaya.
     
  14. chash

    chash JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 496
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nini kizuri kinaweza kutoka Afrika?
     
  15. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    na wao hao ANC siku zao za mwisho za madarakani zinahesabika,
     
Loading...