Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Oooh GOD, DONT FORGET TANZANIA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pax, Oct 29, 2010.

  1. P

    Pax JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimefuatilia khali ya mambo inavyokwenda wakati tunakaribia kupiga kura nimeona dalili sio nzuri kabisa maana kuna kasoro nyingi mno ambazo ni riskfactors kwa vurugu hapa nchini. Nyingi ya kasoro hizi zimeletwa na tume ya uchaguzi kwa kukosa uwazi na uwajibikaji wa kweli.

    Sikuona sababu za msingi kwa nini NEC haikuweka majina kwenye vituo hata miezi miwili kabla ili watu wahakiki majina, majina bandia yaondolewe n.k ili kuweka mazingira ya uwazi na kuaminiana kabla ya upigaji kura.

    Siku ya kupiga kura kwa nini haikuwa jumatatu ili watu watumie siku za weekend kusafiri kufuata vituo walivyojiandikishia?

    Kila mwanajf aseme maneno haya" Mungu uliye hai, tunafahamu wapo watu hawapendezwi na amani tuliyo nayo, wapo tayari kutumia kila aina ya hila kwa matakwa yao binafsi, tunakuomba ee Mungu uwaangamize kuliko kuliingiza taifa hili katika vurugu, Amen".
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ameeeen!
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Amina
     
Loading...