Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

<ooo> MMU: Kundi la Waliovunjika Mioyo Au Washauri?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Obuntu, Oct 27, 2011.

  1. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Takribani miaka mitatu sasa nimekuwa msomaji mzuri sana wa hili jukwaa (MMU) na baada ya kupitia "threads" takribani 500 nimeona kuna kitu kimoja kinachofanana sana katika hizi "threads"... Nyingi ni za "Ulalamishi/Ushauri wa mahusiahano"!

    Ningependa kufahamu,

    Je, Inawezekana wachangiaji wengi au wapenzi wengi wa MMU ni wale waliokwisha kutendwa (broken-hearted) Au wengi wako katika safari ya ku-recover kutoka katika kutendwa Au wengine bado wapo katika kutendwa???

    Nawakilisha:
     
  2. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    one thing you should know, mahusiano au mapenzi ndiyo husababisha kuwepo amani au machafuko kati ya watu, familia na hata taifa. imagine wewe umfumanie rafiki yako na mpenzi/wako wako, patakalika. hivyo usishangae kuona watu wengi humo wakilalama au kuvunjika mioyo.
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mmu kama vilivyo vyombo vya habari inaburudisha,kufahamisha na kuelemisha.
    Humu mmu unaweza kuingia na simanzi ukapata faraja,lakini pia unaweza kuingia kwa raha zako ukaishia kuwa 'rattled'.
    suffice to say mmu imewasaidia watu wengi kuwapa mwongozo katika maisha yao binafsi baada ya kuyamwaga jamvini.More importantly kuna ambao wamepata marafiki na hata wachumba humu ndani.
    Mwenzetu vipi kupitia mmu hujafahamiana physically na memba yeyote? Mi tayari nafahamiana na Husninyo(mtoto mzuri ni hatari) na Aspirin(ana sura mbaya utadhani kagongwa na treni) na TF (kumbe ni kibabu).
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Memba Wa MMU wao ni madaktari wa MMU hivyo wanajua mengi yenye mashiko yanayohusiana Mahusiano, Maisha na Urafiki.
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    lol...:lol: ngoja wakusikie, wapo mbioni wanakuja!
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    sema pole pole bana!
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kumbe na wewe bishanga ni mzee wa kuchakachua sredi? Nakuongeza kwenye ile list yangu ya Asprin na Klorokwini!
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Huyo Husninyo nammezea mate we sana,ila anaonekana mjanja mjanja
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
     
  11. bulldoza

    bulldoza Senior Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    How many people want to go back in time to change some mistake in the past? Many more than those who are willing to do the hard work that it takes to improve the future..
     
  12. s

    shalis JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmu ni zig zag .com mambo yote yanawekwa wazi kama mtu unashaka na jambo unajimuvuvisha basi bila hiyana
    watoto wa kike na kiume wanajimwaya na kutoa maushauri basi raha tu
    wanaopata ahueni ya mambo zao haya.....
    waliovunjika moiyo tupo na tuwasonga mbele
    (tunapunguza mawazo yetu) , walio kwenye mahusiano wao ndo shangwe zinazidi

    basi mshike mkono umpendaye ... njoo kati ucheze nae eeh ... ndo mpango mzima
     
  13. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    thethethet!! zigzag.com!!!
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    Sina hakika kama wamepitia huu uzi na wakaona hii kitu
    Ila sijamwambia TF maana niko nae hapa
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Me love this......lol.... Big up B'...
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    MMU ni watu walotoka katika jamii hio hio ambayo unaishi... Jamii ambayo no matter wee ni nani na una umri gani mradi ushafika umri wa kua na mahusiano basi wee ni mhanga wa all its related aspects.... Kufurahia mapenzi, machungu, kuvunjika, kutendwa, kutongoza, kufumania... na mambo kibao yahusuyo MAPENZI.... Haya ni mambo yanafanyika kila dakika. Na sababu hili ndo jukwa husika la kujimwaya na mambo hayo basi daima miaka nenda rudi hizi topics haziwezi badilika sababu leo huyu, kesho yule mradi siku zinaenda.....
     
  18. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Nimegundua kitu kimoja mtoa maada ni mwoga wa kuwaamini watu; na maadam nishakutana na watu kama wewe in real life naomba nikuambie kwa upendo hapa ni mahala maridhawa; hata kupingana na wakati mwingine kushambuliana kwetu hapa ni kwa nia moja ya kuujenga udugu uimara..........usiogope karibu na kama ulivyosema umekuwa uki"fuatilia" naamini ushaona ninani anakuafaa japo hata kukusikiliza.........
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Kwa heshima ya Obuntu ambaye sredi zake huwa ni marufuku kuchakachuliwa, kuna mtu anaweza akaniambia leo ni Jumangapi na sheria za JF zinasemaje kwa watu wanaochakachua sredi siku ambayo si Ijumaa?

    Pokeeni salamu toka kwa Jamhuri Kiwelu ambaye nimetoka kumuuzia zile raba mtoni nilizowaambieni zimenibana.

    Baada ya kusema hayo, naomba mumwambie Obuntu kuwa ametuzalilisha sana wanachama hai na wa kudumu wa MMU.
    Tumesubutu
    Tumefanya
    Tumeweza
    Na tunaendelea na kuendelea kusubutu na kufanya.

    Wote semeni AMINA.
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi AMINA yule mhudumu wa pale Migombani Bar
     
Loading...