Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ooh!...Hapa hakuna ndoa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PakaJimmy, Mar 2, 2010.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hey people,
    Kwanini maneno mbaya kama hii inatokea katika siku muhimu kama hii?

    [​IMG]

    Je ni jinsi gani rahisi, na ya ustaarabu ya kukata mahusiano na wapenzi wa zamani, hasa tunapoingia kwenye ndoa?
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    kama huyo mwingine aling'ang'ania ndoa je?

    lakini issue ni hivi, kama jamaa anapatia appetite kwingine lakini anakula home kuna mbaya hapo?!!
     
  3. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #3
    Mar 2, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Duu jamani.Kazi kweli kweli.Jamaa kashikilia bila soni.
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    halafu kalishikilia utamu acha kabisa! inaonekana analijua kwa sana tu
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kwanini upatie appetite kwingine?

    Huoni kwamba huko home itakuwa ni brutal/robotic love making?
     
  6. T

    Tall JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ukitazama picha kwa makini utagundua kuwa yule best man yupo na mkewe(aliyeshikwa taxxx) sasa????? jamaa alipomshika taxxx bibie, inalekea yule mama aliguna kidogo, mguno huo mumewe kausikia lakini hajui umetokea wapi na ndio maana kageuka nyuma.Halafu mshikwa taxxxx ndio kwanza anajilegeza na kujisogeza. FUNZO; usisimamie ndoa na mkeo, pili uwe makini mchumba wako anapopendekeza msimamizi, pengine hawara yake?Msimamizi upendekeze wewe sio yeye ala.
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Inatia kinyaa sana hii; Bongo yanatokea ya aina hiyo nimeshuhudia huu mchezo na Bwana harusi alikhahakisha smalll house inahudhuria na inapewa treatment zote kwenye shere ya harusi na huku baadhi ya marafiki wa karibu wakijua! Niliposikia nililaani sana na kweli imenipunguzia kuzishabikia sana hizi harusi zetu!
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kaaz kwel kwel. Ndoa ipo ila ni kutimiza wajibu tu
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Jamaa anaanza maisha ya ndoa akiwa keshamchoka bi-arusi mbaya kabisa na hana hamu nae!
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Heeeeh,u sound like a male da sophy .Wa ajabu ni yule anayekubali kung'ang'aniwa,its a cheap excuse anyway.
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Inawezekana na huyo bestman alikuwa anaangalia kama audience inamuangalia ili ashike kalio la bi harusi na yeye.Saa zingine pesa bandia,cheni bandia....
     
  12. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Bestman sio kasikia mguno kutoka kwa mkewe, bali naye anamkonyeza bibi harusi kimahaba...! Duh....! Ndio maana mimi niliamua tuanze kutengeneza maisha kwanza kabla ya harusi....! Hii misherehe imekuwa ni michoro tu....!
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Brigita umepata hisia gani hapo? maana hizo sentesi zako zinaamsha mzuka wangu ohooooo
     
  14. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Musimlaumu Bwana harusi, kwani kaangalia hio Miguu (kama acheza Namba Tano; Football), ajaribu kupima pumzi BOLII!!!!!!
     
Loading...