Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

OO TANU YAJENGA NCHI!!x2

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JAPUONY, Jan 30, 2012.

  1. JAPUONY

    JAPUONY JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Oo TANU yajenga Nchi, Oo TANU yajenga nchi x2
    Oo Nyerere ajenga Nchi, Oo Nyerere ajenga nchi x2
    Oo Karume ajenga nchi, Oo Karume ajenga nchi x2 etc, etc...

    1. Kwanza, umekumbuka nini katika wimbo huo?
    2. Je, nani anafaa kuimbiwa wimbo huo kati ya Kikwete, Mkapa na Mwinyi?


     
  2. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Nyerere kwani nchiilijengwa kweli na TANU na watanzania. Wakati wa Mwinyi na Mkapa ujenzi wa nchi ulikuja kwa ajali tu, kama inavyotokea sasa kwani ujenzi wa kweli wa nchi ni vijijini ambako tangia nyerere ameondoka madarakani, sehemu nyingi zipo vilevile, lakini nyingi zaidi zimerudi nyuma zaidi. Maendeleo sio majengo marefu ya vioo ambayo mwnakijiji akisogelea sehemu ya mapokezi tu anaweza kuitwa mwizi. Maendeleo ni watu.
     
  3. JAPUONY

    JAPUONY JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nadhani bado Kikwete anafaa kumbukwa kwa kujenga inji yetu nayeye?au?
     
  4. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ooo Sasi Jabela Mitwe x 10
     
  5. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kati ya marais woooooote, labda nitaweza kumimbia Mwinyi. Alijitahidi kuweka uchumi kwa kulimbikiza Gold BOT. na sio $ ambazo zaweza kuyumbishwa. Wakati wake ile gap baina ya haves na have nots ilikuwa lowest. Kila mwananchi alikuwa anajiamini kuwa atalala usingizi kwa usalama akijuwa kuwa kesho ana surplus ya kumkimu kwenye shida. Not now. Pesa haitoshi hata kama unapata mshahara 3Mil. Ndugu wana shida vijijini, na gap ile inazidi kupanuka. Kwa kweli TANU ilijenga nchi.

    Tulisoma bure, Matibabu bure na kilichopatikana katika makusanyo ya serkali yalikuwa yanatumika ki halali. Hamna masafari yasio muhimu. Deligations zilikuwa hazizidi watu 5. Mikataba ya nchi ilikuwa ikifanywa nchini na sio mahotelini ulaya. Ooooooh ulikuwa ni wakati mzuri. Tunge endelea hivyo hivi sasa tungepiga hatuwa ya mbele zaidi. Oooooooh wapi wale wazalendo walio kuwa wanajali wananchi na sio matumbo yao na rafiki zao. Oooooooh Tanzania imeuzwa kwa Richmond, EPA, Migodi ........! Inatufaidisha vipi rasilimali za hii nchi yetu. Looooh! Wasomi ni wengi lakini hawana incentive za kutetea wanacho kipoteza.
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Habari ndio iyo...
     
  7. F

    FUSO JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,753
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Nimekubali kukifuata chamaaa ----
    Nimekubaliii kukifuata chamaaa ----nimekubali kukifuata chama
    Sintarudiiiii --- Sintarudiiiiii

    Hata wakinipaaa Mamilioniii hata wakinipa mamilioniiii X2
    Sintarudiii ---- Sintarudiiiii....


    Wakuu si mliapa mbona mantaka kuitosa CCM? au si nyie mliimba wimbo huu?
     
  8. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mchakachuzi???
     
  9. JAPUONY

    JAPUONY JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Cha drs la tatu hicho...
     
Loading...