Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Onyo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Black Devil, Mar 16, 2011.

  1. B

    Black Devil Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari za kuaminika toka ndani ya Wanachama ngazi ya juu chama cha CCM inasema, wataalamu kutoka South Afrika walitumia ujuzi wao wa kuongoza Raia kwa kuwafundisha Serikali ya Tanzania kumtumia Babu wa Loliondo (bila ya yeye kujua) kuelekeza matangazo yote ya Redio, Tv, Magazeti n.k ihamie Loliondo badala ya kuwa kama yalivyokuwa yamehamishia nguvu zake za kumkosoa Raisi JK na chama cha CCM.

    Hata South Afrika, Watu weusi huwa wanakuwa na maamuzi ya ajabu wanaposikia neno SANGOMA (Mchawi), viongozi hao wa ngazi ya juu CCM wamesema, Vigogo wote wanaoenda Loliondo ni danganya toto bali ni kwa ajili ya kuwahamashisha Raia wa kawaida waendelee kwenda Loliondo na kuwafanya wasahau matatizo yao ya kila siku!

    Hata sisi tunaona labda kuna ukweli ndani yake, maana kama kawaida ya CCM wangeweza kuficha sura za Vigogo wao kama wangetaka maana CCM ni watu mashuhuri sana kwa kuficha chochote kinachohusu chama au watu wao wa chama.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wajinga ndio waliwao

    Kama tunakubali kuwa diverted easily, then sisi ndio mazuzu:hatari:
     
  3. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aaaaa?? Ni kama ile ya ombaomba na manyoya pale Selander bridge?
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    mmh!!speechless,ila kama kuna kaukweli flani ndani yake!!!
     
  5. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    mmmmhhhhh, mi sijaikubali hiyo.....na hao wanaotoa ushuhuda inakuwaje?? hapo siungi mkono bana!
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    acha uzuzu. hao wote CCM.
     
  7. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    loliondo 9.jpg
    Unataka kuniambia ngoma yote hiyo ni danganya toto! no way!
     
  8. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Siungi mkono hoja.
     
  9. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    We ndo ZUZU, Lyatonga nae ni CCM, mbona katoa ushuhuda! na Mbowe nae ni CCM? vipi kuhusu Dr Slaa, manake alikwenda kule na dem wake! acha uzuzu wewee!
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Of course:

    [​IMG]
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Dr. Slaa hawezi kunywa kikombe cha babu wewe; acha kupotosha watu.

    Na siku akitoa ushuhuda hautaamini maana atakuja na ushahidi wa vipimo vya Daktari.
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wachunguze kwa makini utawajua wana maana gani

    Its a desperate country, in desperate times, with desperate people in depserate media hype
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    yaani inavyoelekea hata kama babu angeibuka na kudai mkojo wake unaponyesha magonjwa sugu watu wangekwenda kuunywa.

    a nation in desperado.
     
  14. g

    geophysics JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mgeni hata na hodi hajapiga...post ya pili hii mtu mwenye umeingia leo unaanza kutoa pumba.....CRAP
     
  15. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi nakubaliana 100% baada ya wiki kadhaa tutashuhudia tulivyohamishwa kifikra.Iweje babu aibuke ghafla tena baada tu ya sokomoko la kutaka kutumia nguvu ya UMMA????.

    Mimi nakubaliana na Joseph Mwingira wa Effata pamoja na Cardinal Pengo kuwa kama ni ujumbe wa mungu kwa Mchungaji Mwakipase iweje jina la Yesu/Mungu baba lisitumike?????? kama kweli alioteshwa na Mungu????? ni kweli watu watakuwa wanapona kwa illusion tu na si vinginevyo.Muda si mrefu tutakubaliana kuwa ni uongo
     
  16. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa mrema kaingia chaka au mwenzao? mimi control group yangu ni mrema nataka aanze kunawili
     
  17. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Haya madai yana ukweli kwa kiasi fulani lakini ndio itakuwa kaburi la CCM kama watu wataligundua hilo.

    Kwa upande mwingine harakati ziko pale pale.
     
  18. B

    Black Devil Member

    #18
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hodi Hodi Kachero!
     
  19. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    nafkiri thread za babu na loliondo zinatosha JF!... tukiendelea kujadili huu upuzi tutakuwa kama wale waliopanga foleni na kupewa chai ya babu.. na kudanganywa dawa
     
  20. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mawazo na fikra binafsi zinaruhusiwa:juggle:!!!!
     
Loading...