Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Onyo; zoomtanzania jirekebishe

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kachanchabuseta, Sep 17, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanajamvi na kwa wale watafutao kazi kupitia ZoomTanzaia

    Leo katika searching yangu ya kampuni fulani kwa kutumia google
    nimekutana na CV ya mtu fulani ya mtu ambaye namfahamu.

    Sasa nikahisi nimekosea then nikasearch hivi "zoomtanzania cv doc" zikaja cv za watu wote
    waliowai kuapply kupitia ZOOMTANZANIA.

    SWALI:

    1. Kwanini Zoom Tanzania wanadisplay CV za watu?
    2.Kwanini zoomTanznia hawaprotect cv/personal information za watu?


    Matumizi mabaya ya CV zinazopatikana ZoomTAnzania
    Watu wanaweza kutumia nafasi hii kuwatafuta watu mfano angalia hapo chini majina ya watu na cv zao






    [h=2]PRIVACY POLICY OF ZOOMTANZANIA.COM[/h]ZoomTanzania.com is committed to protecting its users' privacy.

    We do not give, sell or disclose information about your individual visits or personal information that you may give us such as your name, address, email address or telephone number, to anyone outside ZoomTanzania.com for any reason whatsoever EXCEPT when ZoomTanzania.com has the user's permission or under special circumstances, such as when ZoomTanzania.com believes in good faith that the law requires it or as permitted in terms of this policy.

    For protecting the personal information submitted to us, we ensure that our standards are fully in line and compatible with the generally accepted industry standards.

    All the data on the Website is stored on a secure server in Arlington VA, USA. Nevertheless it is also admitted that no method of transmission over the Internet, or electronic storage methods are completely secure.
     
  2. +255

    +255 JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,729
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Na wewe umeamua kuja kutoonyesha tena tena hz CV ambazo hautaki zionekane.
    Kwani vigezo na masharti ya kutuma CV huko Zoom vinasemaje kama watazitoa public au? Sio kulalamitka tu, Af kazi utapataje bila mtu kuiona hy CV?
     
  3. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Sasa cv zikionekana si ndo vizuri, maana hata kama mwajiri anatafuta mtu anapitia cv hapo zoom tu,,

    Yaan unatafuta kazi huku unachukia cv yako kuonekana na kusomwa, kwanza ni faraja kwa cv yako kusomwa na wat as ni next step katika safari ya kupata ajira
     
  4. papason

    papason JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Hivi vikampuni vya kitapeli vitatufikisha kubaya, kazi kweli kweli
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Samahani inawezekana uelewa wako ukawa mdogo
    Ukituma CV yako kwenye kampuni fulani haitakiwi kuwa PUBLIC

    Mimi kama mtu wa kawaida sitakiwi kuona CV ya mtu mwingine
    ambayo imetumwa Zoom TAnzania
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    ZoomTanzania ni kampuni ya kina nani?
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Personal Info kuwa exposed namna hyo ni kosa kabisa,hao zoom wanaweza wakashitakiwa kwa kukiuka maadili ya kikazi.
     
  8. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    It's not fair for Zoom na mleta mada ku-display CVs za watu. Lkn, hata hivyo, thanks to mleta mada kwa kutujuvya hili. Inabidi na Zoom wenyewe walijue hili.
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna jamaa uwa analeta thread za zoom sijui anaitwa @tucktok labda atakuwa amachungulia:eek2:
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawa watu matapeli
     
  11. KML

    KML JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    aya zoom kazi kwenu
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Niliwashitukia wanatafutia watu kazi Chevron using unknown email address. The way these big corporations work, do they need a gmail account to look for employees?
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yaana kama ulishawai kutuma cv yako zoom

    Itakuwa PUBLIC KILA MTU ANAWEZA KUONA
     
  14. B

    Babu Ubwete Senior Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 26, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii site iko very poor. Not user friendly, Its a professional misconduct to display clients CV's. Ningekuwa mimi ningewashitaki mahakamani.
     
  15. F

    Fechi Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Zoom ina icon inaitwa `post cv for free` halafu nyingine inaitwa browse cv, humo kuna cvs na matangazo ya kuomba kazi kama yale ya kwenye magazeti. Sidhani kama wanazodisplay ni zile zinazotumwa kwenye tangazo la kazi unapoapply. Sitetei zoom ila watafuta kazi nao wawe makini, unapost cv yako kwenye website ili iweje!
     
  16. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Jamani CV kuonekana ni kujitangaza na employer yeyote atakutafuta kama ni nzuri ili mkajadiliane!!! Tufahamu ukishapeleka VC katika mitandao ya kazi jua wanaisambaza kwa kuwa ni sehemu pia ya kazi yao na ukipata kazi ndiyo malipo yao. Otherwise kama unataka privacy subiri kazi za magazetini!!! Labour market is flooded na kila mtu anatamani aweke CV kwenye magazeti ili apate kazi.
     
  17. rom

    rom Senior Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni mbaya sana, CV ni mali ya mtu binafsi si vizuri kuianika bila ruhusa yake.......
     
  18. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,649
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    "mficha uchi hazai"

    "mficha cv hapati kazi"
     
  19. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kama wakati unaweka CV walishakwambia kwamba itakuwa inaonekana ukakubali hizo terms ni sawa lakini kama uliwapa ZOOM ukaikuta ipo ipo tu kwa kila mtu kuiona aisee hapo inabidi wajiunge wote ambao CV zao zipo hapo waishitaki.
     
  20. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu anaitwa totolucky
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...