Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Onyo wana siasa na watawara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mufiyakicheko, Jul 17, 2011.

  1. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ENYI WANA WA ADAMU

    MANENO YENU NA VITENDO VIWE PACHA

    Maneno matakatifu na matendo safi mema hupaa hadi mbingu ya utukufu wa mbinguni. jitahidini ili matendo yenu yatakaswe kutoka kwenye vumbi la nafsi na unafiki na kupata ridhaa (kukubaliwa) katika baraza la utukufu, kwa maana si muda mrefu wapimaji wa wanadamu, mbele ya utakatifu wa mwabudiwa, hawatakubali chochote ila tu wema kamili na matendo ya usafi usio na dosari. Hii ndiyo nyota ya mchana ya hekima na siri takatifu ambayo imeangaza juu ya upeo wa kusudi takatifu wamebalikiwa wao ambao wanaigeuikia. Maneno yaliyofichwa

    wanasiasa viongozi wa uma serikali tasisi mbalimbali watz wote kama utayapuuza utapotea na kubakia hisitolia
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Watawara ni watu gani hao?
     
  3. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maneno yaliyoficwa ukisoma x2 utapata jibu
     
Loading...