Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Onyo:Uwekaji wa laptop mapajani una athari kwa kina baba na kina mama wajawazito.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by queenkami, Jun 13, 2012.

  1. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa kina baba -
    mionzi kutoka kwenye laptop husababisha askari ajiuzulu wakati bado anahitajika kwenye battle field.
    Pia hata kama ataendelea kupambana kwa kujilazimisha bullets zake zitakua dhaifu kiasi kwamba hata zikimlenga mama...mama huyo hataweza kuugua kwa miezi tisa.

    Kwa kina mama wajawazito -
    mionzi kutoka kwenye laptop ina madhara kwa malaika aliyeko tumboni.

    ---Ewe baba..ewe mama mjamzito uonapo tangazo hilĂ­ mtahadharishe na mwenzako---

    Mbarikiwe
     
  2. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    thanx kwa information dia,that is so kind of you
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    inawzekana. kwa sababu mi mwenyewe naona kasi imeanza kupungua. mia
     
  4. k

    kaeso JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    OMG..!!!
    Ngoja niache huu mchezo.
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    alafu haka ka-tabia ninakapenda sana sijui kwa nini!
     
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Wewe naye kwa kutoa siri...Kuna mwana JF hapa jirani yangu ana demu mzuri kweli halafu ana tabia hiyo ya kuweka laptop mapajani.....nilikuwa nasubiri achoke nibebe mzigo.
     
  7. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Acha kabisa mkuu! Pole kwa ya jana!
     
  8. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Du! Kweli wema wachache
     
  9. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    jejejejejejeje
     
  10. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    You are welcome mkuu kijembee.

    mama wee acha mara moja figganigga

    fanya maamuzi sahihi before its too late dear kaeso

    Sio wewe tu wengi tunapenda kufanya hivyo ila ndo hivyo tena kuna madhara Mr. @Ruhazwe
    Usitamani mke wa jirani yako
    unaweza kumpata na bonus ya HIV juu.
    tafuta wako..warembo wapo wa kila aina
    usisubiri wenzio walete wewe ndio uvizie.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Basi mamaa
     
  12. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yamekwisha babaa platozoom.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. K

    Konya JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 914
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ama kweli kufa kufaana duh!
     
  14. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante kwa tahadhari queenkami.......................!nimependa lugha ya mafumbo uliyotumia hapo kwa kina baba................!
    Unaonekana una hekima sana..................!natamani kukuoa queenkami.............nikufanye malkia wangu.....hutojuta ukinipa nafsi hiyo...........mimi sio muharifu kama vijana wengi walivyo..............trust me mrembo................!
     
  15. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Asante kwa somo, tutawajulisha
     
  16. M

    Mr.Mikael Member

    #16
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    wewe hauna ujauzito? hata wewe inakuhuu..mia
     
  18. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #18
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ha haaaaaaaa, enzi zangu zimepita...............
     
  19. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Hii mimi siiamini queenkami kwanza tuambie huu ni utafiti au ni mawazo binafsi. Kama ni utafiti tueleze umefanywa wapi na nani na utupe njia waliyotumia kubainisha ni mionzi ya laptop na sio sababu nyingine kama kemikali ya vyakula tunavyokula. Bila kushawishiwa sintaamini na ntaendelea na haka katabia kwani kanarahisisha utendaji wa kazi mahali popote
     
  20. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    men who use laptops excessively they started to loose their fertility. The
    general habit of the men is to keep or place the laptop on their lap. An
    d due to this some amount of heat that is generating from the laptops are effecting in the lower portion ofmen.

    The heat of the laptop is taking on by the scrotum. And the
    y start to loose their fertility. And this side effect is very much common among men. It has
    been seen that this is the major cause for the lack of the infertility among men and it is increasing in an alarming rate.The laptops can increase the temperature of the scrotum for near about 2.7 C and this let to the decrease of the sperm count in the body and the result is infertility. There are may be other problems with their reproductive system and they will not able to realize the problem very soon. It will take long time and when he is in the mood to expand his generation he will become hard to the noble act.

    Therefore the young men and boys must be aware about this fact. Do
    not place the laptop on your lap anymore but you must place the laptop on some desk or table when you are doing the work.

    wewe endelea kuwa Tomaso hadi utakapoona alama za misumari itakua too late.
     
Loading...