Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Onyo:urembo unaposababisha upofu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, Oct 30, 2011.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    yametokea kinondoni,mwanamke kenda kubandika nyusi,msusi kwa ubahili wake badala ya kutumia gundi yake maalum kambandikia superglue,mama kilio,kwenda ccbrt kafanyiwa operesheni ya kutoa gundi,kumbe gundi ilishaharibu macho,kawa kipofu.
    Angalizo: kinamama chungeni sana mnapoamua kuongeza makalio,kutia mkorogo,kuongeza nyusi,kurefusha kucha.....na mengine sisemi ni ya siri......
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    halafu kuna wanawake wana ujasiri wa kipuuzi, kubandika nyusi na kuvaa contact lens kwa ajili ya urembo
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Akabandike na macho ya spea sasa...
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    halafu sio utani,imetokea kweli
     
  5. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mtu unajiuliza kinachowafanya dada zetu wajihangaishe kiasi hicho... Unakuta mtu ni mzuri tu lkn kajichakachua weee hadi kawa kama katuni.
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kuvaa contact lens na kuvaa tampons ni vitu ambavyo naona ni majasiri ndio wanaweza kufanya hivyo,mie nawaheshimu sana mie siwezi walahi.....
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    huruma...
     
  8. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Duh! Lazma watu wajikubali vile walivyo jameni! Mwee! Afu hata huyo alikuwa anamwekea hzo nyusi akamwone mzuri hatakaa amuone tena! Jamani wadada tujikubali vile tulivyo tusalimike!
     
  9. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    'wazuri' huwa wananikosha, nawachukia 'warembo'
     
  10. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    akapandike macho ya mchina! nasikia yapo!

     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    We bishanga unatulisha matango pori tu hapa!! Kabandika nyusi na superglue?? mmmhhh!!
     
  12. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    unajua wadada wanajikoki hivo kwa sababu ya wanaume, maana wanaume siku hiz kuwapata ni kwa manati
     
  13. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    jamani wanawake wenzangu mbona tu wazuri kwa jinsi tulivoumbwa madude yote hayo ya nini!
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    hao wa tampons tuliwasahau. Kuna wanawake wana mioyo! Loh!
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    urembo chauro. Sasa urembo unapogeuka urimbo na shughuli inapoanza!
     
  16. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hapana dah naamini kila mwanamke ameumbwa na uzuri wake kwa jinsi ya ajabu kama maisha yangekuwa na njia moja tungeogopa wengine
     
  17. Emilia

    Emilia JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Itakuwa alikuwa anabandika kope,ni urembo mzuri tu wanawake dunia nzima wanabandika tatizo ni sisi wabongo ni wataalam wa kuchakachua kila kitu,amekosa gundi yake special kaamua kutumia super glue kwenye jicho la mwanadamu,Mungu amsaidie tu aweze kupona.
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kitu ambacho akina dada kinatusumbua ni kushindwa jisoma... ni kweli kua wanawake wengine ni wazuri saana kuliko wengine, BUT ladies believe me you kila mwanamke ana uzuri wake... Kikubwa hata kama kweli siio mzuri cheza na Mvuto... Mwanamke makini na ukiamua huwezi kosa mvuto; na mvuto ule wakupendeza ni minimal artificiality.... Hebu fikiri mdada una nywele za bandia (which in most cases tunashindwa wengi kukwepa) haya basi kucha - bandia, Kope - bandia, macho - contacts, jamani..... Dah.

    Kutafuta mvuto mtu atafute her best feature mwilini, dress the right clothes... Use the right make up, tafuta a perfect hair sytle inaendana na sura yako na inayokuongezea mvuto... Try as much as possible to be asilimia kubwa saana "YOU"
     
  19. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwa nini mshindwe nywele za bandia?

    Anaeweka nywele za bandia hana authority ya kumwambia mtu asiweke kucha au kope za bandia. Vyote ni artificial
     
  20. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    I do see nothing wrong with contact lenses. Hasa kwa sisi tunaovaa miwani 24/7 wakati mwingine mtu unachoka.

     
Loading...