Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Onyo la Hatari ya Njaa Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAMMAMIA, Jul 10, 2012.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wadau, nimeona taarifa hii inayohusu onyo la hatari ya njaa inayonyemelea maeneo kadhaa ya Tanzania. Kwa mujibu wa taarifa hii, ni kuwa serikali tayari imeshapewa taarifa (kwa mara nyengine tena, taarifa imetolewa na vyombo vya nje kwa sababu serikali "ilikuwa haina habari), kwa hivyo isisubiri hadi hali imekuwa mbaya. Tumechoka na kauli za "mipango imo njiani, tumeunda kamati kufanya uchunguzi n.k.
    Nawasilisha
     
  2. L

    Lekakui JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nadhani hizi ndo habari tunazohitaji,zinasaidia ku broadern mind na kujua utajiwekaje kiusalama zaidi na chakula though my experiance inaonesha wanaohadhirika sana normally na hili swala ni watu wa vijijini ambao wanauza vyakula vyao mapema na wakati mwingine vikiwa bado mashambani,so lesson learn
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hili la njaa hakika liko wazi hasa kanda tajwa hapo juu!

    Na kwa kuwa tuna serikali DHAIFU yenye kauli hii LIWALO na LIWE ngoja tutaona kauli yao itaishia wapi!

    Kama gunia moja ya nafaka jamii ya mahindi haijauzwa Tsh. 150,000/= tukae na tutaona.
     
  4. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Tanzania.......!
     
Loading...