Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Onyo kwa wanachuo wa UDSM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by bampami, Dec 26, 2011.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,115
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Ni jana tu tulikuwa tunasherekea krisimass karibu wakristo wote duniani, ni sikukuu ya kumshukuru Mungu kwa kumleta mwanae wa pekee ambaye alikuja kutuokoa na dhambi zetu, kwa ujmla tunaoaswa kusherekea kwa furaha na amani, lakini si wote ambao hutumia sherehe hizo kwa kumheshimu Mungu, wengi wetu hujikuta tukifanya dhambi kama uzinzi, kunywa pombe kwa kupindukia, kudanganya (hasa katika mawasiliano ya simu n.k) n.kHapa UDSM kwa jana wanachuo wengi hawakuwepo maeneo ya chuo, karibu mchana wote mpaka mida ya usiku kama saa nane saa tisa n.k, nlijaribu kutoka nje kidogo ya campus nami nikaenjoy sikukuu, cha ajabu ndugu zanguni karibu maeneo mengi ukianzia survey , mwenge, sinza n.k wanachuo wengi walikuwa po huko. SI MBAYA KUWAPO HUKO KWANI SOTE TUNASHEREKEA.Ilipofika mida ya saa saba, ndipo ndugu zangu a.k.a watoto wa wakulima wakaanza kuingia chuo na bajaji pia bodaboda wamelewa vibaya huzani kama ni wasomi, na boom tulilopewa hili ni baya kuliko yote kwani kuna sikukuu ya xmass na mwaka mpya hivyo ukitumia vibaya boom hilo yamkini hata MTIHANI WA MWISHO HAPO JANUARY 2012 usifanye vizuri kwa kukosa pes, isitoshe sisi tukaao mbali tunahitaji nauli za kurudia huko na hali boom hilohilo ndo tunalitegemea.NDUGU zanguni, mi hatutakubaliana na mgomo wowote utajitokeza semister hii, eti kwasababu boom limeisha unless otherwise.
     
  2. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,667
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    subiri watoke kwenye supu! Naogopa majibu yao, sifungui tena uzi huu.
     
  3. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,115
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    tuambiane ukweli sometime.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    wewe mtu mzima haulizwi kuwa anaenda wapi
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    unakunywa pombe?
     
  6. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,115
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    kwanini umeulizaa swali hilo mkuu????
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Si hao wanachuo tu ndo wanajiachia hivyo wakati wa sikukuu, watanzania wengi tupo hivyo
     
  8. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,115
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Hivi tutafika kweli, kwa hali hii????
    wakati mwingine tunailaum serikali yetu hali sisi wenyewe hatujishughulishi,

    kwasisi wanachuo boom hili ukilitumia vizuri kwa kujinyima, unaweza kutengeneza maisha. WENGI WAO WANATHAMINI POMBE, STAREHE N.K.
    KWELI TUTAFIKA???
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    We bana endelea na maisha yako,fata kilicho kuleta chuo,ucfuatlie lyf la mwenzio,akiishiwa anajua mwenyewe atakavyo survive.over
     
  10. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,115
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Hawa watuhusumbua sana pindi waishiwapo.
    just ushauri to them.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
     
  12. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    nchi yenyewe ishauzwa kwanini nisijiachie ata kidogo.. Unavyoongea inaonekana we ushamaliza boom lako ukataka 2kae wote chuo 2kupe cmpan.!!!
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    dah...we nawe.......
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    nahisi tuna undugu.
    Sio bure, una akili sana wewe kijana...
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    afadhali hao wengine hutumia kilicho chao, kipato halali kutokana na kazi ya mikono yao.
    Hawa wanatumia kodi za Watanganyika, tena wale wa kipato kidogo, walevi wa Kibuku na wavuta sigara za TCC(maana African Barrick Gold, Serena et. al wapo mu-tax holiday).
    Binafsi roho inaniuma kumwona msomi analewa sikukuu halafu mwisho wa semista anaanza kukomnika na kuopti core course ya RB600 au SP300 kwa wale wa Mabibo...
    Where is the hell of your usomi wakati huwezi kubalance pesa ya miezi mbili?
    Nijinyamazie.
    Nisije kupata ban bure...
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    eti nayo coment hii...
    Makubwa mwenzangu!
     
  17. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tumia hela ikuzoee.
     
  18. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Yanakuhusu mkuu? Hata akimaliza anakuombaga wewe?
    "CCM WOTE WEZI"
     
  19. Kaka mwisho

    Kaka mwisho JF-Expert Member

    #19
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hlo neno, udom uongozi uliliona hilo ndio maana boom la pili wamepanga kuwapa baada ya mwaka mpya. Bg up kikula
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    afu huyo msela inaonyesha ni mchoyo balaa,pole zao wanaokaa nae rum 1.
     
Loading...