Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Onyo kutoka wizara ya afya:

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sulphadoxine, Aug 29, 2011.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ushabiki wa Arsenal ni hatari kwa afya yako. Zingatia, tafakari na chukua hatua!
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    masaburi yako.
     
  3. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tena unadhoofisha utendaji kazi. Waajiri waangalie hili katika intavyuu
     
  4. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lile zoez le2 ma fans wa wenger kujiua sasa linarudia mwaka huu!
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    nshagundua kumbe fb ni bunduki..pole sana
     
  6. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Masaburi yanakuja vipi hapa?
    pole sana kama imekufika.
     
  7. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yule jamaaa wakenya asingejiua mwaka jana angejiua jumapili kutokana na kile kichapo kitakatifu.
     
  8. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    fb yupo hoi kile kichapo ni hatari sana kwa afya ya wenger.
     
  9. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    They are now stressed and depressed ,killer diseases in this globalized world. 200%true.
     
  10. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    They are now stressed and depressed ,killer diseases in this globalized world. 200%true.
     
  11. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    aaaaaaa wapi!!!!!
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mhhhhhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!!!!!!
    kweli washabiki wa mipira hasa ya miguu mna majungu

    kwa yanga na simba mnaandika wamepakatana
    sasa hii avatar ya sulphadoxine si imekaa kimajungu jamani?
     
  13. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hakuna majungu kabisa wasiwasi wako tu,ndivyo upinzani ulivyo,ili kuepukana na hali kama hii lazima uwe mshabiki wa timu kubwa kama man.u//
    polea sana fb kwa yaliyo kukuta jumapili...
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Arsenal kills!chukua tahadhari
     
  15. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tatizo kuna watu wachache wanakuwa wabishi kama first born.
     
  16. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mara ya mwisho kupata kichapo kama hicho ilikuwa 1899,,,hata man u walipata kichapo kama hicho mwaka huu
    kutoka kwa marseile ya ufaransa hii ni ngoma droooo
     
  17. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mavi yakale hayanuki,tunazungumzia 2011 na sio 1899 mwaka ambao ulikuwa bado aujazaliwa.hata hivyo pole sana kwa yalio kukuta jumapili.
     
Loading...