Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Onyo kali mafisadi,wabaka uchumi siha.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Giddy Mangi, May 1, 2011.

  1. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    2015 utakuwa mwisho wa WABAKA UCHUMI Siha na Tanzani kwa ujumla kwani nia ni kuingiza damu changa kwenye uongozi kuanzia Wenyeviti wa Serikali za Mitaa,Madiwani na Mbunge kwani hali ya Nchi imefikishwa pabaya na Wazee ambao wameshindwa kuwakemea Ccm.Hakika tutapambana mpaka kieleweke.
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    mbombo ngafu
     
Loading...