Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Onyo from the British!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Aug 14, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Membe angekua na akili hata za kuazima toka kwa Mkullo wizara ya mambo ya ndani wangekuwa na website ya kutuonya kuhusu UK na haswa kutuambia:

    WAINGEREZA WANAONGOZA KWA KULAWITI WATOTO WADOGO

    WAINGEREZA WANAONGOZA KWA ULEVI MBWA

    TUSITEMBELEE MAENEO KAMA READING AMBAKO NI RAHISI KUIBIWA BANK DETAILS ZETU

    TUSITEMBELEE MAENEO YA PECKHAM NA SOUTH LONDON BILA KUSAHA HAU tot-nam AU WENYEWE WANAPAITA TOTTENHAM AU SEVEN SISTERS KWANI YANAONGOZA KWA VIJANA KUPIGA WATU VISU

    BILA KUSAHAU KUWA SWINE FLU NDIO NYUMBANI KWAKE

    etc etc


    http://www.fco.gov.uk/en/travelling-and-living-overseas/travel-advice-by-country/sub-saharan-africa/tanzania
     
  2. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    GT

    Kwa nini ni rahisi kuibiwa Bank Details ukitembelea Reading?
     
  3. S

    Shamu JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2009
    Joined: Dec 29, 2008
    Messages: 511
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Matatizo yaliyokuwepo TZ hatujayamaliza, unataka tuanze beef na UK?
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    jibu analo Kanda 2
     
  5. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2009
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,919
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Is this any better?

    wamarekani
     
  6. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mkuu GT naona hii haijatulia unaweza kufafanua au kutupa mifano?
     
  7. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    bank details unaibiwa na wazungu, wanigeria, watanzania, wapolish au wajamaica?? nani kati ya hawa ndiyo anaiba bank details, weka bayana
     
  8. M

    Magezi JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama ni issue ya crimes mi nadhani GT uwe muwazi tu kwamba nchi yoyote duniani lazima iwatahadharishe wananchi wake juu ya usalama wao wanapotembelea nchi nyingine.

    Mimi bahati nzuri nilipokwenda India kwa mara ya kwanza Ubalozi wetu pale New Delhi walinipa kijitabu kinacho eleza ni maeneo gani hayafai kwa wageni ndani ya India.

    Sasa issue ipo kwa uzembe wa wizara ya mambo ya nje ya Tanzania (Membe) na wachini yake kwa sababu ni wajibu wa wizara kuweka wazi taarifa kwenye website ya wizara security issues and threats kwa waTZ wanapotembelea nchi za ng'ambo.

    Wala UK au USA hawata lalamika ukiweka taarifa hizo kwani wao wanafanya hivyo kuwalinda raia wao na wewe (membe) utakuwa unafanya hivyo kulinda raia wako.

    GT, Tanzania (membe) hajazuiwa kuweka taarifa za usalama kwa watanzania wanapotembelea UK au USA au hata Kenya lakini uzembe au kufikiri kuwa ulaya hakuna uhalifu ndo kina mfanya membe aone kuwa hakuna tatizo.

    Lakini mwisho, ni kweli kwamba tuna security problems/weaknesses zaidi kuliko nchi zilizo endelea na kazi kubwa inahitajika.
     
  9. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Taarifa ulete wewe, halafu majibu atoe Kanda 2..!!

    You are not serious.
     
  10. C

    Choveki JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2009
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    GT;
    Kazi nzuri, sidhani kama kuna la kuongeza hapa.
     
  11. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    basi itabidi tumuulize JOHN LUSINGU na CCM READING AU UNASEMAJE?
     
  12. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2009
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,854
    Likes Received: 2,359
    Trophy Points: 280
    Hii si inatokea hata Tanzania? Na hata nchi zingine duniani?

    Ulevi una watu wake. Sasa kwa Ulaya bei za pombe ni rahisi sana na vijana wa UK hupenda kunywa kupita kiasi hasa wakati wa weekend, kwa sababu wakati woote wa wiki nzima huwa wanachapa kazi kulea uchumi wa nchi yao ambao mpaka sasa unayumba kidogo na idadi ya unemployment imeongozeka kwa asilimia kubwa.

    Huu mkuu ni uongo mkubwa sana. Mimi nimewahi kuishi katika kamji haka ka Reading na kuna watanzania wengi tu wanaishi. Hakuna mambo uloeleza. Tena kamji haka kanaweza kulingana hata na mji wa Dar-es-salaam. Wakazi wake ni watu mchangayiko na kuna shopping centre kubwa maarufu kwa jina la The Oracle. Pia kamji haka kana ofisi kubwa ya watengeneza software ya Oracle inayohusiana na masuala ya "database".

    Hii pia si kweli kwani watu wengi tu wanatembelea maeneo haya na pia haya maeneo yote uloyataja pia nimeishi tena kwa muda mrefu na pia kuna watanzania wengi sana. Cha msingi tu ni kwamba haya maeneo ni yana wahuni sawa tu na Manzese ambao wengi ni wa asili ya Afrika na Carribean. Ila pia maeneo yoote haya yana watu wenye asili ya Afrika kwa wingi na vyakula vya kutoka Afrika ni vingi mno kuanzia unga wa sembe, ulezi,maembe, mapapai na kadhalika

    Hii ya mafua ya Swine ni kwamba umeanzia South East Asia na kuelekea hadi Mexico kabla ya kutua UK. Wale wasafiri hasa wale "holiday makers"ndio wamekuwa waenezaji wa ugonjwa huu hasa wale wanaotokea hayo maeneo niliyoyataja.

    Kwa kweli mkuu GT haya ulioyaleta hapa naweza kusema ni "very serious allegations" na inabidi utafakari kidogo.

    Halafu ni nani ametoa maonyo haya? na je una source yoyote?
     
    Last edited: Aug 15, 2009
Loading...