Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Onyesho la Ferre Gorra Katika PICHA

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Oct 4, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    no big deal, just i see the work done by 'carolite' on d bodies of those fat women
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG]
    Irene Uwoya nae alikuwepo pia na Boardy Guard wake...
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    NAONA KILA SIKU NGOZI ZETU ZA ASILI ZINAZIDI KUPOTEA.
    asante kwa matukio mfukunyuzi ..mbona sikaoni kale katokto ka ki-congo kanakotoa burudani safi ya muziki?
     
  5. J

    Jafar JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo mwenye nanihii nyeupe ni Dotinata? naona amezidi kujichubua
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Huyu ndiye Board Guard au Body Guard? nilidhani ni yule body guard wake wa cyprus
     
  7. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha ya kwanza!mbona sidiria ya ziwa lake la kulia imeshuka na kuanza kumwaga radhi!!tunaweza jua ni kwa nini wadau?
    Picha ya sita kama mzee wa bar maarufu pale magomeni nae alikuwepo vile.........
     
  8. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nadhani umefika wakati sasa kufanyike kampeni za makusudi kabisa kama ilivyo kwa ukimwi na malaria kuhusu hii tabia ya wanawake wa kitanzania kujikoboa sijui ndio mkorogo. Kwa kweli wanatakiwa kuacha kabisa. Mwanamke anapoteza hata ule uhalisia wake huelewi kama ni mdori au likingago gani sijui eh!!:A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13:
     
  9. Butterfly

    Butterfly Senior Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Huyu mkorogo ndio nyumbani halafu mbaya zaidi hajui hata kupaka hivyo vikorombwezo wanavyopaka wenzake sijui huwa inakuwaje yaani hawamwambii au ni nini??? Au lengo lake ni kufurahisha walionuna huko shughulini?
     
  10. C

    Consultant JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,959
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    HUYU nae vp?? kama MSUKULE!
     
  11. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0

    Eeh bwana eeeeeh! hakyamungu akijiona hapa atasema si yeye!:mmph:
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwani alipotoka nyumbani hakujiangalia kiooni?
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Huyu anapata advice ya mkorogo kutoka kwa Mai wa Jesse hatari tupu.. ila naona wimbi la mkorogo linatupeleka kubaya
     
  14. Butterfly

    Butterfly Senior Member

    #14
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini Firstlady1 hebu mlinganishe na mwenzake Mai anajikoboa lakini atleast anajua kutumia makeup inavyotakiwa angalau hachekeshi walionuna!!!
     
Loading...