Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Only JUSTICE will save Igunga, or else...kila la HERI Watanzania wenzetu

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Chief Isike, Oct 2, 2011.

  1. Chief Isike

    Chief Isike JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Justice should be done and seen to be done in Igunga by election. Bila haki kutendeka na kuonekana ikitendeka jamani tusiwe wanafiki, itakuwa ngumu sana mambo kueleweka. Things won't be the same...any independent analyist can foresee that. Na kwa hakika kama haki haitaonekana ikitendeka, Igunga might turn to be more worse than Tarime, Busanda o Biharamulo. Hata kama wanaopaswa kuhakikisha hilo linatendeka watakuwa hawajatimiza wajibu wao huko nyuma ipasavyo, chonde chonde wasifanye mchezo au mzaha katika shughuli ya kesho...watatumbua usaha. Wasilinganishe mambo kabisa, kuwa kwa sababu waliachiwa kufanya watakavyo kucheza na matokeo katika chaguzi za Busanda na Biharamulo, wachezee na huu wa asubuhi ya leo.

    Wananchi wamchague mbunge au mwakilishi wao wanayemtaka. Period. HAKI ndiyo msingi wa amani. Tumaini ni nguzo. Vitisho, mitutu, deraya, washawasha, mabomu, risasi hazitaweza kulinda na kudumisha amani ya kweli na dhati. Wana Igunga wanahitaji kupata tumaini kwa watawala na viongozi wao, kama hawaoni haki na hawana matumaini hayo, watatafuta namna ya kupata, by any means necessary. Kila la HERI wana Igunga, tunawatakia uchaguzi ulio HURU na wa HAKI (hata kama hakuna kiongozi hata mmoja niliyemsikia akiahidi jambo hili). Hii ni fursa adhimu kuipata ambayo Watanzania wengine watasubiri miaka minne ijayo kuipata. Twendeni tukaijenge nchi. Asanteni.
     
Loading...