Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Only god can feel vacum of lolneliness

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Nov 14, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wamekuwa dedicated na ukoo awataoa kabisa kabisa
    ndio maana utakuta kuna mabinti wazuri kweli ama wanaume handsome
    ukimtajia mwanamke/mwanaume aoe anaruka kimada na umri unazidi kusonga mbele

    asikudanganye mtu hiyo ni spirit ya shetan ambayo aitakiwi kabisa na kama uamini
    kundi hili limekuwa na nguvu hadi kushauri watu kuogopa kuoa ama kuolewa wakidai
    maisha magumu oooh wanajiandaa nani kwambaia bwana unajiandaa miaka 40 ??
    Silalamiki kwa nini ujaoa ama kuolewa nasema hivi nikimaanisha kuna watu wamekuwa wakizeeka
    nakujipa moyo wangu kutoka kwa mungu bado....

    Hii hali ya kujipa moyo inawafanya wanaishia kwenye uzinzi na wengine hata kuishia kufariki
    kutokana na kuzoea milupo wakijipa moyo..lazima leouanze kujitoa na hiyo demons spirit
    acha kujipa moyo anza kusali kama mwendawazimu ..jiulize kwa nini wewe unaishia kutoa michango kila siku
    wengine..wapo wanaoteseka bila kujijua wazazi wao waliwadedicate waendelee kuishi majumban kwao na kufanywa misukule ya familia wakijifikiria kuondoka kwao wanasikia kama wanachapwa bakora...

    Lazima tufike tujue ndugu zanguni kama unafanya kile unachopenda uwezi kuwa mpweke mwenyewe
    hata yesu alikuwa na wanafunzi wake si kwamba alishindwa kuwa mwenyewe lakini kuna wakati alikuwa
    anaitaji watu kufanya majukumu fulani

    vivyo hivyo wewe kijana ufike wakati ujue hata ukiwa na maliza na pesa kiasi gani lazima
    unaitaji mtu wa kukusaiidia...wa kukupa maoni kukuliwaza pale ukiwa na shida

    pengine u dont know how to keep your reln ship be patient
    kjitahidi uwaze mungu akupe ufahamu uweze kutoka hapo ulipo..najua sio wewe ila
    nakwambia ukweli wengi wanateseka kwasababu ya mapepo na yale ya mababu zao
    waaliotambikiwa ..kat kitovu cha famailia kama uuaitaji kujitoa huku email
    denismandia@yahoo.com
    free prayers
     
Loading...