Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Only for 18+

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by zeanimo, Feb 2, 2012.

  1. z

    zeanimo Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello Wanajamii.................
    Nilikuwa kimya kidogo nikifanya utafiti kuhusiana na hili gonjwa hatari la ukimwi. Nimegundua kuwa kuna aina mbili za HIV/AIDs namely ANALOGY and DIGITAL.
    1. ANALOGY= mwathirika anateseka sana ....ni ule wa zamani unaoambatana na madonda na kukonda.
    2. ANALOGY=mwathirika huwa na afya njema mda wote na hufa akiwa gafla na afya yake.
    Kwa dunia ya sasa uliopo kwa wingi ni ule wa DIGITAL.....................................
    Naomba mawazo yenu kabla sija-publish utafiti wangu.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    We dogo... mbona zote umezungumzia Analogue? Sasa which is which?

    Mawazo yangu kabla hujapublish: Acha NGONO ZEMBE!!

    Karibu bia, ngono haiongezi damu mwilini...
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mbona umneelezea analogy tu??
    Ila kumbuka, kama ni mpiganaji usiwashangae sana wanaokufa kwa risasi
    Hata askari uliye naye kwenye batalioni(mke/mme) moja anaweza akakupiga bahati mbaya.
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mbona zote analogy
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmmh babu,
    Tena kwenye ndoa haya mambo ni magumu zaidi
    Huwezi apia mtu anayetembea na risasi yake
    Ni kuishi kwa imani tu.

     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mungu atustiri...
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    analogy + analogy = digital
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Soma vizuri basi...sijamwambia aache Ngono, manake najua hawezi ila aache NGONO ZEMBE!

    Kubanjuana miaka hii hakuepukiki, basi angalau tubanjuane responsibly!
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hivi kama umeoa au kuolewa
    Unaweza tumia kinga 24/7 kwa siku 366?

     
  10. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    :closed_2:
    umemaliza.
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    basi huyo anae enda nje awe responsible, play safe!
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Ntake radhi mi sijaolewa, nimeoa! Malabuku zako!

    Kinga niitumie kwa mke wangu? Si malaika watanicheka?
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Nrudishie kale kabatan basi nikugongee kale kayuziful word!
     
  14. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata mimi naona mana zote kazitaja ni analogy.

    @thread poster, you obviously have serious problems, you're kind of making a fool out of yourself kama unafikiria kuna type mbili za aids.
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,403
    Likes Received: 9,105
    Trophy Points: 280
    Hata wenye kisukari hupata UKIMWI hata wenye kansa ya Damu hupata UKIMWI.

    Dawa ya kuzuia kuambukizana HIV ni kuacha ngono nje ya ndoa.
     
  16. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ushauri kuntu babu!..

    Kongosho, hiyo avatar...mashallah!!
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Karibu!
    Na hizo lips zako wazibusu responsibly pia LOL
     
  18. Willy

    Willy Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 69
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ingawa sijafahamu yaliyomo kwenye utafiti wako, sisi tuliobobea kwenye fani hii umeanza vibaya kwa kutumia maneno ambayo yanapotosha. naomba usifanye utani na kudanganya umma kwenye ugonjwa huu.
     
  19. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ha ha..lips zina kazi maalum, hebu ziangalie na ufikirie, ila usiniambie umefikiria nini:))
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    what a piece of advice?
    Mi laik dhis vere mach...
    CASTLE Milk Stout ya moto tafadhali.
     
Loading...