Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Online money making by networking minimum US$ 2500.00 per month

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mshiiri, Jul 24, 2011.

  1. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Fungua hapa na uanze kutengeneza mamilioni ya fedha online kwa mwezi bure badala ya kucheza katika facebook
     
  2. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mmmmh!
     
  3. serio

    serio JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    kwendeni zenuni
     
  4. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Utumbo mtupu fanya kazi kwa bidii wewe
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu hakuna kitu kama bure kupata pesa kama hizo online inahitaji kazi ya nguvu kama ni website yako au blog inabidi iwe na contents za kumwaga na ujue (SEO) Search Engine Optimazation ili uweze kupata traffic and hence monitize


    Kama ni kazi za online huwezi kupata hicho kiasi

    Kama ni affiliate marketing na Google Adwords inabidi ujue kutengeneza good Google Adword Campaigns na hapo inabidi uwe unanunua Keywords kwa Pay Per Clicks na uombe Mungu conversion ya Clicks into sales ni nzuri unless utapata hasara

    Sio kwamba haiwezekani lakini sio pesa za bure unahitaji hard work, time na huwe unaweza kubadilika sababu what works in 2003 haifanyi kazi as well now as before.. Pia inabidi upate Niche market sababu mambo mengi online sasa hivi ni saturated na Big Guns are involved
     
  6. a

    adi New Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uwizi tupu tumeshauzoea
     
Loading...