Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Online membership registration CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FUSO, Jul 4, 2011.

  1. F

    FUSO JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,747
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Salaam,

    Napenda kutoa ushauri kwa uongozi wa juu wa Chadema kuanzisha Online membership registration, nina uhakika CHADEMA itapata wanachama wengi zaidi kuliko kufuata huu mfumo wa kiasili tuliozoea (Traditional system) ambayo lazima uende physically kwenye ofisi ya tawi then uandikishe kwenye daftari kabla ya kupata hard-copy membership card.

    Mi naongelea softcopy membership registration card ambayo naweza kulipia online pia kwa kutumia system zilizowekwa sasa hivi kama M-Pesa or Tigo Pesa. kwa hiyo wale watakao design sytem hii basi wa link na Voda / Tigo Pesa.

    Pesa hizi zinaweza kusaidia chama hasa kipindi hiki ambacho chama kinaenda kuwafikia wenzetu wa vijijini. Mwisho naupongeza uongozi mzima wa CHADEMA kukifikisha chama hapa kilipo kwani tayari kinaaminiwa sana na wananchi, Hongera Mwenyekiti, hongera za pekee ziende kwa DR. Slaa mpiganaji numberi one. tupo pamoja kamanda wetu na crew nzima ya wapiganaji - Lissu, Myika, Zitto, Lema, Mdee na wengineo.

    Hoja ya msingi ni kwamba watanzania wengi hasa wa mijini ni wavivu sana kwenda kutafuta ni wapi wanapata kadi ukizingatia muda, foleni za barabarani na najukumu waliyonayo. kwa mfano nikiwa hapa kwenye laptop yangu basi naweza kufanya registration na kulipia kadi yangu kwa urahisi sana - pia baada ya hapo naweza kuwa napata updates za chama online kama mwanachama hai wa chama changu.


     
  2. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    hiyo imepita bila kupigwa na kufungua matawi ya watanzania wanaoishi nje ya nchi..


    BRAVO CHADEMA
     
  3. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazo zuri sana nadhani viongozi wa Juu wa chama wataifanyia kazi, wakizubaa wazee wa magamba watachukua wazo hilo.
    Bigup FUSO
     
  4. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Idea nzuri, naunga mkono hoja!
     
  5. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,307
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    nimelike hapo juu
     
  6. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mawazo yako ni mazuri mkuu tatizo linaweza kuja kwa wale wenzetu walioko mbali na hii mitandao ambako ndiko kuna wapiga kura wengi namzungumzia watu wa vijijini,lakn kama ukibuniwa utaratibu mzuri zaidi basi naamini huu utakua mpango mzura sana wa kuendeleza chama hiki ambacho kimekua ni mkombozi wa Tz wengi currently maana mchango wako unaonekana ipasavyo
     
  7. F

    FUSO JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,747
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    mkuu kama umenisoma vizuri mfumo huu utalenga zaidi watu walioko mijini, wale wa vijijini wataendelea na utaratibu ule ule wa zamani, hapa tuna uhakika kupata wanachama wapya wengi sana - kwa mfano Dar es salaam peke yake tunaweza kupata wanachama wapya zaidi ya 10,000 approx. hiyo ni hatua nzuri then mikoa mingine inafuatia.
     
  8. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazo zuri sana. Pia wanaweza kuoganaizi na mitandao ya simu za mikonon, ambapo registratio inaweza ikafanyika kwa kuandika jina na kutuma kwenye namba fulani
     
  9. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    100% mkuu
     
  10. ketwas

    ketwas JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    naunga mkono asilimia mia moja na hii itakuwa changamoto kwa kweli
     
  11. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    imepita hiyo
     
  12. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    wazo zuri, mitandao ya simu haiwezi kukubali kushiriki ktk zoezi lolote la vyama pinzani hasa hasa CDM,watatoa sababu kwa hawashirki mambo ya siasa etc.
    ila kampeni ya sisiem walitumia network za simu .
     
  13. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wakati nafungua thread hii nilidhani naweza labda kutakuwa na link ya kujisajili nilitaka nijisajili.Gud idia ai aprishieti
     
  14. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    100% I agree!
     
  15. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Ungekuwa umewahi kujaribu ku register katika mfumo huu huu wa kwenda kiguu na njia ofisi za CHADEMA ukaona ilivyo hustle kuregister uanachama ndio ungejua kwamba kwa teknologia ndio hawawezi kabisaaaaaa...
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Uchakachuaji utazidi sana kwa kweli duh!
     
  17. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Hii kitu muhimu,nadhani chama kiwe na idara ya ICT ili kuplan strategy mbalimbali online ikiwemo hiyo registration,matangazo,fund raisings na campaign
     
  18. k

    kimalando Senior Member

    #18
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Buono idea. Mi piace.
     
  19. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    jiwe jeusi unataka kumshirikisha Rostam(vodacom). Think twice
     
  20. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Wazo zuri sana. Pia TV ya Chadema
     
Loading...