Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Online Matchmaker

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Jul 10, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    [​IMG]


    Online matchmaking imeanza kusambaa kwa sababu zifuatazo:-

    a) Kuokoa muda wa kumtafuta umtakaye.......
    b) kupanua wigo la kukutana na wapenzi watarajiwa.........
    c) gharama za zoezi hili zasemekana ni poa kulikoni kusakana mtaani...................

    hasara zake ni pamoja na:-

    a)watu wenye nia mbaya waweza kukutega, kukunasa na kukudhuru.......................
    b) Matarajio na khali halisi zaweza kutofautiana na kusababisha kuvunjika moyo.................................
    c) Mafanikio yake bado yapo kwenye maabara......................yaani work in progress..................

    Soma hapa kwa ufafanuzi zaidi.................................Online dating computer says yes but are ready?

    Ni kweli online dating itasambaa na kuwa ni mfumo mpya wa kutongozana au itakufa kifo cha polepole?
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Online dating
    Ndo imeanza kuchipua..

    Itakufa siku haya ma technology yakifa..
     
  3. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    sidhani kama kuna umuhimu wa online dating kama mtu uko sawa na unaweza ku-socialize vizuri na jamii iliokuzunguruka.
     
  4. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    wacha ni test zali ,, thnx ruta
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani hii kitu imeanza kitambo sana ila ongezeko la hizi social netwok inazipa nguvu sana.. Nadhani ni vizuri sana coz watu wanakua free kufanya maamuz!
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hii ndo design mpya ya kupanda mnazi kwa mkono mmoja..
     
Loading...