Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Online law degrees

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Edylux, Apr 21, 2010.

  1. E

    Edylux Member

    #1
    Apr 21, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Salaams Wanasheria,

    Tafadhali, Nisaidieni majina ya vyuo vikuu vya nje vinavyotoa degree za Sheria zinatambulika hapa TZ. Umri wangu (49 yrs) kuketi na darasani ni noma.

    Ahsanteni sana,
    Edylux
     
  2. consigliori

    consigliori JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Usiona noma mkubwa, hilo ni jambo la kujivunia elimu haina mwisho.
     
Loading...