Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Online eduacation

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by jamii01, Mar 4, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Wanajamvi naomba mniambie elimu inayotolewa kwa njia ya mtandao kiwango chake kikoje na ubora wake pia kwa sababu inaonyesha kwa nchi zilizokwisha endelea idadi ya watu wanaosoma kwa njia ya mitandao inazidi kuongezeka.sasa kwa mazingira ya Tanzania inawezekana na unaweza kushindana katika soko la ajira kapitia elimu ya online?
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    cheti huwa hakiandikwi kama umesoma online bali kinaandikwa tu kwamba umegraduate kozi hiyo so kuhusu kwamba ulisoma online au ushindani wa soko la ajira usiwe na wasiwasi tatizo ni kujitahidi tu kusoma na kua mchapakazi hodari yaani uchapaji kazi wako uendane na qualifications zako
     
  3. locust60

    locust60 Senior Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huu ni utaratibu mzuri wa kupata elimu huku ukiangalia familia au ukitafuta pesa na kwa kuwa wastani wa umri wa kuishi umepungua inakua vyema sana.Labda issue tu huko kwetu ni umeme na internet ambavyo vinaweza kuwa vikwazo pindi unapokuwa mwafunzi wa online
     
Loading...