Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ongezeko la vifo vya wanaume........................

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M'Jr, Dec 7, 2011.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Jana wakati natizama taarifa ya habari ya saa mbili usiku kulipita habari moja ya uzinduzi wa kampeni ya kuondoa unyanyasaji wa kijinsia iliyokuwa inazinduliwa na Mh. Celina Kombani. Sasa mmoja wa watu waliokuwa pale akasema maneno yaliyonifanya nitafakari kidogo,

    Akasema "Tangu hizi kampeni za usawa na habari za urithi zimeanza kumekuwa na ongezeko kubwa sana la ndoa kuvunjika tofauti na zamani" Hilo likanifanya nitafakari kidogo, ila kali zaidi likawa kwamba "Tangu hii habari ya urithi imepigiwa chapuo na hao wanaharakati vifo vya kina baba walioko kwenye ndoa, hasa wale wenye uwezo kidogo vimeongezeka maradufu" akataja na makabila ambayo yanaongoza kwa hilo (Nayahifadhi)

    Hebu tulijadili kidogo hili, hivi lina ka ukweli?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmh, ngoja nijipange kukujibu muda si mrefu.
     
  3. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Haya karibu sana
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hiyo tafiti nayo wajameni! Juzi alikufa Mr. Ebbo na yeye ni Mmasai!
     
  5. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaa hapo sitii neno lakini nimesema kuna makabila ambayo yanasemekana wanawake wake wamekithiri kwa tabia hiyo ya kuwaondoa waume zao
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    mmmmh no comment hapa. acha waje wanaume ...leeeo!!!

    ila wana data kamili? walifanya research ya ukweli au research zetu za magumashi?
     
  7. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaa hapo sitii neno lakini nimesema kuna makabila ambayo yanasemekana wanawake wake wamekithiri kwa tabia hiyo ya kuwaondoa waume zao
     
  8. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    bora na mimi nife, nina madeni ile mbaya na hadi muda huu sijapata mshahara, sijui hiyo morali ya kufanya kazi ntaipata wapi?
     
  9. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wanaume sijui wako wapi?? au hamna wanaume humu jf??yahh inawezekana!
     
  10. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kwanini unasema hivyo mama?
     
  11. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mwambie mama watoto akutangulize
     
  12. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hiyo kweli kabisa, kuna mtaa mmoja naufahamu, wababa wengi hawapo tena, wamama wamebaki wenyewe tuu,mm mwenyewe najiuliza ni coicidence au wanapanga??? mhhh naogopa sanaaa .....
     
  13. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hahahahahaaa unaogopa kuoa au unaogopa kufa?
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Musimo kwamba ongezeko la vifo vya wanaume linatokana na mambo vifo vingi ya urithi?...Well kwangu mimi hii habari naipa 50/50 sitaki kusema hiyo ndio sababu hasa kwa kuwa tumeshuhudia vifo vingi vikitokana na majanga mbali mbali kama vile kuumwa, ajali na kadhalika ingawa kuna baadhi ya imani watu hawajaondokana nazo
     
  15. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kaka mi nakubaliana na wewe kabisa katika hili lakini kuna swali pia la kujiuliza, Kwanini wanaume zaidi?
     
  16. Utamu Extra

    Utamu Extra Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa km huu utafiti ni wa kweli huko mbele ya safari itakuwaje,hivi tunanyang'anyana wanaume hamtutoshi,mikizidi kufa sio itakuwa tabu tupu,mungu aepushie mbali au sie wanawake atupunguze kiaina ili namba ibalance na wanaume.
     
  17. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Niwahi mimi kabla sijawahiwa
     
Loading...