Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ongezeko la posho za wabunge kwa 185.71% na Tanzania tunayoitaka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtabe, Dec 14, 2011.

  1. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ongezeko la posho za wabunge kwa 185.71% na tanzania tunayoitaka
     
  2. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF mnasemaje juu ya hili?
     
  3. m

    mob JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    maisha yamepanda kwa wabunge kule dodoma lakini kwa sisi wananchi tuliowapigia kura maisha yamezidi kushuka.
     
  4. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Makinda anasema bila shilingi laki moja huwezi kulala guest house yoyote pale dodoma. Pia anasema garama za nyumba dodoma ziko juu sana. Mi naona ni kuzidi kuwaongezea ugumu wa maisha wakazi wa dodoma maana ni kama anawashawishi wamiliki wa nyumba wapandishe bei. Ingependeza sana mada hii ingejadiliwa kwenye midahalo ya television akaalikwa makinda, kashilila, nape na zitto.
     
  5. M

    Malova JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Makinda alisha alikwa akakimbia labda wamualike tena
     
  6. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,237
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hata akialikwa hawezi kuja kwani huyo bi kiroboto hana hoja za kujibu hio inshu
     
  7. z

    zoea Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunataka tz nyenye haki na usawa.ila hii tz ya sasa ni ya viongozi na wabunge tu,kama kweli ccm inawajali raia wake basi lazima wamwadibishe huyo ma makinda,mbona ktk kusaini mswada wa katiba mpya ccm ilimshauri kikwete kuongea na vyama vya upinzani?au NDIO WAMEMWAMBIA MAKINDA AWADHALAU RAIA?mbona akina januari, nape wanamkosoa makinda wakati kila issue kubwa lazima ccm itoe maelekezo na msimamo,hizo siasa tu hawana ukweli wowote,kama kweli basi wachukue hatua kama wao na chama,sio kudhihaki watz.
     
  8. jaffari yogo

    jaffari yogo JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2014
    Joined: Apr 3, 2014
    Messages: 614
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    Kazi yao ni kulumbana tu kila wakikaa bunge huku posho ndo wanataka ziongezwe bila kujali kilichowapeleka bungeni
     
Loading...