Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ongezeko la Ombaomba Bongo (LIATAKWISHA LINI JAMANI)

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, May 19, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
    <table style="width: 508px;" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0"><tbody><tr><td style="text-align: center; width: 518px;" valign="top">Ongezeko la Ombaomba Bongo</td> </tr> <tr> <td style="text-align: center; width: 518px;" valign="top"> [​IMG]</td> </tr> <tr> <td style="text-align: center; width: 518px;" valign="top"> Yaani Bongo sasa hivi ni balaa kwa ombaomba.Picha hii nimeipiga mtaa wa Kisutu</td></tr></tbody></table>
     
  2. S

    SI unit JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hii wizara ya afya na "ustawi" wa jamii sijui haijalina hili au vipi
     
Loading...