Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ongezeko la Nauli gafla..!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zuia Sayayi, Apr 10, 2012.

  1. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jamani hapa wilayani MAGU leo kuna upungufu wa magari ya usafiri (kutoka Magu kwenda mwanza) hali ilyopelekea makonda na maDREVA kujipandishia nauli kiholela kutoka Tsh.2000/= hadi Tsh.3000/=
    Nashindwa kuelewa mamlaka husika iko wapi? Na hapa stand kuna kituo cha polic na matrafic wapo wanajionea hii issue
    nami nimepanda costa imejaza mno na watu bado wanaendelea kuingia tu bila kuzingatia uwezo wa wa gari
    na kwa sasa kuna abiria 48.
     
  2. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Na tumepita kituo cha nyanguge
    traffic amekagua gari na kuliruhusu liende tu hamna shida kabisa.!
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    na bado......
     
  4. S

    Sambega Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mbona poa tu,hatuna serikali hata wewe ukiwa na biashara yako pandisha bei.
     
  5. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Mafuta yamepanda sana bei wandugu. Hakuna anaetaka kuliongelea hili na akija anatoa majibu holela kwamba uchumi wa dunia umeyumba. RIP TZ
     
Loading...