Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ongezeko la ada ya uwanja wa ndege

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by joshua_ok, Jul 5, 2012.

  1. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 2,727
    Likes Received: 958
    Trophy Points: 280
    Wadau!
    Jana nilikuwa safarini kuelekea Afrika kusini nilikata tiketi toka tarehe 3 na SOUTH AFRICA AIRWAYS sasa jana nafika uwanjani naambiwa niongeze dola 10 kwa kuwa ADA YA UWANJA WA NDEGE imepanda toka 30 USD to 40 USD toka tarehe 01/07/2012 nikawauliza mbona mimi nimekata tiketi tarehe 3/7(baada ya tarehe 1/7/2012) wanasema wao hawajui hilo wanachotaka ni ni hela kama sina hawaniruhusu ku-check-in hivyo niahirishe safari. Najiuliza hivi kwa nini watu/abiria wasiarifiwe mapema mabadiliko yoyote yanayotokea kabla kodi husika kutozwa? hivi wageni wanatuonaje waTZ kwa hili? wasi wasi wangu ni kuwa huu ni mradi wa mtu binafsi pale AIRPORT! maana ukidai risiti hupewi unaambiwa risiti zimeisha? So wadau mnaotaka kusafiri kwa ndege ndani/nje ya nchi jiandaeni na kadhaa ya kudaiwa pesa zaidi ukifika uwanja wowote wa Ndege ndani ya Tanzania be it JNIA,KIA, Mwanza, TBR,KGM,MTWR,ZNZ etc.
     
  2. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,677
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Pole Joshua! Leo mchana yamenikuta na mimi nilikuwa naenda Mwanza nikaambiwa niongeze 10,000/= kama AIRPORT SERVICE CHARGES nikadai risiti nikazungushwaaaa mpaka karibu ndege iniache nikaambiwa nikirudi nitaikuta duuuh! Ndo TZ yetu hiyo kaka
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    andreakalima wewe si mkweli!
    Kiasi cha Airport service charge kilichoongezeka kwa Local trips ni Tshs 5000 tu, na kwa hiyo kama ni kuongeza utakuwa umedaiwa extra 5K tu na si 10K!.
    Kwa safari za nje ya nchi ni sahihi kabisa, ongezeko ni 10K.
    Kwa mtazamo wangu ongezeko hili limekuja wakati muafaka maana bei hizo mlizozizowea zimedumu kwa zaidi ya miaka 10 ndiyo maana mnaziona kama mna hati miliki nazo.
    Badilikeni bana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 2,727
    Likes Received: 958
    Trophy Points: 280
    Ndugu PakaJimmy!
    mimi sipingi kuongezeka! nashauri ni bora mtu apewe taarifa mapema/ijumuishwe kwenye nauli na si kumshtukiza mtu. Zaidi nimefanya ka-utafiti kwa nchi kadhaa TZ ina vijigharama mshenzi vingi sana inayofanya kupanda ndege kuwe ni anasa na kitu cha kufikirika sana. halafu mapovu yanawatoka kuwa Kenya,Rwanda na South Africa wanawachakachua kwenye utalii nawaambieni vitu vidogo kama hivi ndio vinafanya TZ kutokuwa Major Tourist Destination achilia mbali kukosa huduma nzuri kwa wageni (taxi, hoteli,),wizi, ktojitangaza etc
     
  5. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2015
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 2,727
    Likes Received: 958
    Trophy Points: 280
    Sasa hivi pale Airport wale jamaa wa IMMIGRATION nao wameongeza ka "kodi" mshenzi eti kaka tunaomba "CHAI" inatia hasira kwa kweli
     
  6. major mwendwa

    major mwendwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2015
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,143
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 180
    duh sasa hii ni kero mbona kienyeji hivi na kama haziingii mikononi mwa watu why hamna risiti. ahsante kwa taarifa kiongozi wiki hii nina safari ya ndani ngoja nijiandae
     
Loading...