Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ongezeko la ada kwa mafunzo ya ualimu ngazi ya astashahada kwa mwaka 2012/2013

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Makelelejr, Aug 5, 2012.

  1. M

    Makelelejr New Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za saa hizi mabibi na mabwana!
    Kwa wadau watoto wa wakulima, eti kuna ongezeko la ada la vyuo hv kutoka 75000/= mpaka 100000/=? Kama lipo sio mbaya je linawahusu wanaoanza au wote wanaoanza na walio mwaka wa pili? Wadau naomba msaada kwa hili!
     
  2. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33

    Mkuu hata mimi mtoto wa ndugu yangu ameanza kuniambia inabidi nimuongezee ada! wenye taarifa watusaidie au kama mkuu umepata nisaidie taarifa hiyo muhimu. Asante!!!!!!
     
Loading...