Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ongezeko la 40% kwenye mshahara liko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rugaijamu, Jul 19, 2011.

  1. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Wadau leo hii nimepata salary slip ya mwezi July,kamshahara kangu kameongezeka kidogo kwa kama 11.2%.,sasa sifahamu kuwa hili ni ongezeko la kawaida kwa mwaka au ndo lile ongezeko aliloahidi JK na kupigiliwa msumari bungeni na Bi Ghasia!Kama ndo ile ahadi basi haya ni masihara kwa watumishi wa umma,au mnaonaje wadau?
     
  2. A

    Aine JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Salary slip ya mwezi julai????????????? inamaana mshahara umetoka na umeshapata salary slip? is ti??
     
  3. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu, ndio maana Ghasia hakupenda kuji-commit! Pia JK alipodai kwamba hata mgome miaka 8 hamtaongezewa mishahara hukumwelewa?
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Leo ni tarehe 19 july imekaaje hii au uko kitengo cha kuandaa salary slip I mean mhasibu aka wazee wa kubania wenzao
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,899
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    wewe umeona payroll ambayo hutangulia kabla T.T ya mshahara haijaingia,..kubali ni typing error...ni kweli imeongezeka 10% tu kwenye basic salary
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Majungu FM
     
  7. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    serikali yenu sikivu ime cater for inflation
     
  8. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huu ni wizi na ulaghai kwa wananchi,ni nani aliyetangaza kupanda kwa mshahara kwa hiyo 40percent kati ya waziri na magazeti?waziri aliweka fumbo tu ila gazeti la mwananchi ndo liliandika Mshahara juu kwa 40%.so muwe makini na mjue kuwa hela hakuna kabisa.
     
  9. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    mi si mmojawao,ila hata mi nimeshangaa kuipata wakati huu na tarehe inasomeka 31/07/2011!
     
  10. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hapana mkuu!ukweli ndo huo!sio typing error.
     
  11. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,899
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    duh hiyo kali,..mshahara wengine bado kabisa
     
  12. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Nani sasa mimi au walioandaa hizo salary slip?
     
  13. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani muajiri wako hajakuandika barua kukufahamisha juu ya mshahara mpya hadi upate Salary slip?
     
  14. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi nimeshaona muundo wa mishahara mipya. Hakuna ongezeko la zaidi ya 11%. In fact, mbaya zaidi walio na mishahara mikubwa wameendelea kuongezewa na walio na mishahara midogo wamepata kidogo zaidi. Sioni hata makubaliano yale tuliyoyasikia kati ya TUCTA na raisi yakifikiwa. Kitendo cha Hawa Ghasia kushindwa kutangaza kima cha chini, na kikija chini ya tulivyotarajia wengi kinaonyesha namna fulani ya viongozi wa TUCTA na serekali na kuacha wafanyakazi hewani.
     
  15. MAVUNO

    MAVUNO JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2011
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mi wameniongeza sh.22500 tu sijui ndo nini​
     
Loading...