Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ongezeko la 100% kivuko cha k'mboni mapato kwa siku yashuka!!!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by enk, Feb 20, 2012.

  1. e

    enk Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na mbwembwe Kibuli, Jeuri,Kejeli za JOAN PONG MALOCK Kuhusu sakata la ongezeko la Nauli, Mapato yamepungua kwa siku pamoja na kwamba hata zile takwimu za awali aliongopewa na watendaji wa TAMESA. Inspectors wanabadilishwa kila kukicha kwa gharama lakini kila anayegusa huleweshwa kwa mafungu ambayo kwa hali yoyote hawezi kuchomoa.

    Hapo anatakiwa Mzalendo ndo mambo yaende! Wakubwa wanayo akaunti maalumu iliyoshiba ya kummaliza yeyote atakayeinua lolote kukwamisha ulaji. Hata WZR JPM na mwa k iko fungu Watu hawajapigambizi wala kuzungukz Kongowe kwa nini mapato chini kuliko hata kabla ya nyongeza ya nauli?? Pantoni ikisimama hakuna fedha za Matengenezo zaenda wapi?!?
     
  2. m

    mchambakwao Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo neno
     
  3. mbogoshi ya boganga

    mbogoshi ya boganga Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikulupuka,sas kila siku Panton mambovu,na hata likiwaka linatumia ingine mbili tu badala ya nne kama zamani?na leo panton dogo mpka saa moja kamili asubuhi lilikuwa halifanyi kazi kabisa sijui kama limefanya kazi baadae baada ya mi kuwa nimevuka,MAGUFULI ALIKULUPUKA ahadi yake ya kuwa gharama hizo zilizoongezeka zimeboresha kivuko ni uongo mtupu.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Mmmmhhh sidhani kama ni kweli,mapato ya sasa ni mil16 kwa siku mie nipo hapo hapo nafanya kazi ya kukata ticket ndani,nimewekwa kwa ajili ya kuchunguza mapato.
     
  5. mbogoshi ya boganga

    mbogoshi ya boganga Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikulupuka,sas kila siku Panton mambovu,na hata likiwaka linatumia ingine mbili tu badala ya nne kama zamani?na leo panton dogo mpka saa moja kamili asubuhi lilikuwa halifanyi kazi kabisa sijui kama limefanya kazi baadae baada ya mi kuwa nimevuka,MAGUFULI ALIKULUPUKA ahadi yake ya kuwa gharama hizo zilizoongezeka zimeboresha kivuko ni uongo mtupu.
     
  6. e

    enk Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeshasema kuwa wapo wanaojaribu kufurukuta kuangalia mapato hayo lakino wananyamazishwa kabla ya lolote MMOJAWAP- NIWEWE nakukumbusha 9M/day baada ya ongezeko la 100% unategemea ngapi hicho unachokitaja ni upotoshaji we kama umeipata nafasio hiyo kweli kula lakini iko siko mtawalipa wa TZ
     
  7. F

    FUSO JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,754
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    sasa kila kona ni kula kwa kwenda mbele -- ukichelewa ikifika October 2015 jilaumu mwenyewe!! :lol:
     
  8. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Labda watu wameona nauli kubwa wamebuni mbinu mbadala za kuvuka hapo pengine kuna mitumbwi inapiga kama vipanya, au watu wenye safari zisizo la lazima wameamua kutulia tu sio kujaza pantoni.

    Usimlaumu mapadlock!
     
Loading...