Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ongezea hapo juu ya Serikali Tukufu na Sikivu kwa 2012

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Manager, Sep 3, 2012.

  1. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wakuu
    Mimi si mwanasiasa au mtoto wa mwanasiasa, lakini kwa haya yaliyo chini nimeshangaa!!!!!!!!!!!!! Ongezea mengine


    1. Bunge kufumuliwa kwa rushwa na kukosa maadili ya uongozi.

    2. Madaktari kugoma, kutishiwa kuuwawa na kuteswa kwa kiongozi wao (picha bado ipo studio, vuta subira)

    3. Walimu kugoma, kutishiwa kufa na kunywea

    4. Gazeti la Mwanahalisi kufungiwa

    5. Udini kushamiri (hakuna tamko)

    6. Makanisa kuchomwa moto na mali zao kuharibiwa (hakuna tamko)

    7. Watu kugomea sensa kwa sababu za kidini

    8. Vifaa vya sensa na malipo kucheleweshwa baada ya maadalizi ya miaka 5

    9. Mzee wa vijisenti asafishwa na kupewa promotion

    10. Viongozi wa upinzani kutishiwa kufa

    11. Ally kuawawa mikononi mwa polisi lakini tamko kagongwa na flying object (mwaka huu mtasikia mengi)


    12. Mwandishi wa Habari wa chanel 10 kuuawa na polisi huko Iringa. Kamanda anasema ataka astaafu vizuri

    13. Tanzania ni ya pili kwa RUSHWA hapa East and Central Africa (huu ni uonezi, ilifaa tuwe NAMBARI ONE)

    14. ONGEZEA HAPO NA CHUKUA HATUA

    15.............................................
     
  2. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    14. Ceremonial President
    15. Sleeping PM
    16. Innactive Cabinet
    17. Pythorn Parliament
    18. Hopeless Judiciary
    19. Chukua Chako Mapema executives
     
  3. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    20. Open favoritism to the ruling party
     
  4. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    1.kufungia mwanahalisi
    2.kuuza rasilimali ya nchi kwa bei cheee
    3.maandamano ya wanafunzi bumu halitoshi.
     
  5. Jomy

    Jomy JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nchi ya Kusadikika hii
     
  6. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    1.dhaifu kuweka pamba masikioni na kuendelea kwenda shopping nje ya nchi kila baada ya wk 2
     
  7. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,184
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 160
    Nikikumbuka wale TWIGA wetu nakosa hamu kabisa yakujiita mtanzania
     
  8. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi naona tunaishi laivu! Kaazi kweli kweli
     
  9. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    30. Jeshi la Polisi kugeuka Holywood (Mabingwa wa kutengeneza sinema)
     
  10. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    31. Kampuni ya Ortello Business Corporation (OBC) kuchoma kaya na vihenge vya hifadhi ya chakula na hata kusababisha baadhi ya mifugo kuliwa na wanyama pori huko Loliondo bila serikali kuchukua hatua. Nabado serikali ipo kwenye mchakato wa kuwaongezea maeneo zaidi kwa kuwafukuza wa zawa.
     
  11. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Usilie GIB, na bado kauli za Polisi na Waziri zinatofautiana kuhusu kifo cha Mwangosi
     
Loading...