Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ongeza mauzo ya bidhaa zako!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by frozen, Dec 24, 2011.

  1. frozen

    frozen Senior Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana jf, please unafanya biashara na ungependa kupata vijana wa kukusaidi kufanya marketing na sales na kuwalipa kutokana na mauzo watakayo kuwa wamefanya ? Tafadhari twasiliane kwa ku ~pm
    Asanten!
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    mkuu bila shaka unazunumzia kuuza themos, mabeseni, viti, na vikombe vya kichina,
     
  3. s

    saq JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Am finding people to distribute brochures and fliers... PM me with your rates !
     
Loading...