Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ongea siasa uikomboe nchi...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mashimbamang'oma, May 21, 2012.

  1. m

    mashimbamang'oma Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M4c...kwa tulio vyuon na wotee tuliofunguka.... Tumia muda wako mwingi kuongea siasa... Kama ni ubraza men tinga hata skaf ya peopless.... Sio mbaya ukimnunulia dem wako vitu vyenye nembo au ujumbe wa peopless... Mkiwa out,kwenye haice,chumban, viwanja ongea siasa uone kama hujawa kati ya waleta ukombozi katika hii nchi...... Tujaribu kuwaamsha waliolala... Tujaribu kuongea yaliobaya ya serikali watu wajue haki wanazozipoteza... Hiyo ndio njia kuu iliyotumika kaskazin mpaka leo hii ukiongelea siasa kaskazin ni sehem ya kwanza kutolewa mfano... Huku ndio image ya siasa tanzania.. Kila jambo lina mwanzo na sasa itakuwa tanzania yote....
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Siasa ndo maisha ya kila mtanzania.
    Siyo kuzungumza tu, ni pamoja na utekelezaji wa kazi za siasa.
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    matendo yana impact kuliko maneno.
     
Loading...