Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ongea na Mshua we Ridhiwan ..

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ngoshwe, May 16, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hizi ripoti asipuuze mshua, hali ya maisha inazidi kuwa mbaya sana. Gharama za hizo semina didimizi zingeweza kununua madawa ya kutosha zahanati zote nchini.

    Yale matrekta pale Suma Jkt yatakuja kufa bila kuwafikia wakulima waliolengwa. Ayapeleke kwenye halmashauri za wilaya yakawekwe kwenye vituo vya kukodishia matrekta ili wakulima waweze kuyatumia na gharama zake zitarejea.

    Awa tayari kuachana na fikra za kiswahiba za kuteua washikaji, hao ndio wana mwangusha, wengi si safi na hawezi kuwawawajibisha wanapokosea. Ona wale wajakazi wake wa karibu kabisa kama waziri wa elimu, hao wanamiliki shule, wakuu wa Bodi za Zabuni na maafisa masuhuri wa Wizara ndio wanaomiliki makampuni makubwa ya kutoa huduma serikalini.


    Mwambie Mshua, kule magogoni tulidhani ndo chuo cha demokrasi, sasa imekuwa ghasi hakuna kitu pale ni mazalia ya waleta udhia katika nchi hii.


    Ile aliyowaambia waache uzinzi na ulevi wa kupindukia..ina halalisha ulevi wa kiasi..mwambie Mshua akiwa Dom awe anajaribu kutembelea pale club 84. aone hao jamaa zake wanavyoviumizi vitoto vya wenzao....Spidi ya kwenda Loliondo imeficha mambo mengi sana, kama taifa linaongozwa na wanaoumwa hatima yake ni nini?


    Rizi, mwambie Mshua yale maghorofa pale Moro na kule Mbezi beach tumeyaona, hakuna mtazanzania wa kawaida anaweza kufanya kufuru za jinsi hii, kama ni wewe plisi, punguza hiyo kasi Rizi...Sijui lakini kama unakumbuka zile siku ulizotoa za kutaka kuombwa radhi kwa kuchafuliwa,?? tunaona kama zimekwisha na kimya kizito...au ilikuwa stahili ya magamba ...
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,304
    Trophy Points: 280
    Baba Rizi anajidai hausikii kabisa huo wimbo, ngoja na mimi nimtungie ngonjera, huenda ikamshtua japo kidogo.
     
  3. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huu wimbo umepigwa na jamaa anaitwa izzo bussiness..umejaa maudhui ya kutosha,jamaa sio mbana sauti..its such a nice song..
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    ipo siku tanzania itaongozwa na wenye moyo.
     
  5. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    uyo ridhi mwenyewe atafikisha maana yemwenyewe gamba
     
  6. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kumbe tukianzisha ya Tunisia na Misri inawezekana tupo wengi.
     
  7. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Rizi ni Gamba, na mshua wake pia ni Gamba.
     
  8. e

    emrema JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa mipasho hapo ungemvuta mh. Ila kwa hilo hit usitegemee jipya.
     
  9. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    kitu cha ukweli hiki
     
  10. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    izzo b nmemkubali mwana kaongelea suala la ukwel
     
  11. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Nice song, tusubirie wimbo kupigwa marufuku. si unajua viongozi wa kibongo.!!!:dance: but for sure its a nice and focused song.
     
  12. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huu wimbo upigwe marufuku unamzalilisha raisi wa nchi
     
  13. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    hivi ni kweli kale ka chalii kana degree au mnatania?
     
  14. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #14
    May 19, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    aliyowaambia waache uzinzi na ulevi wa kupindukia..ina halalisha ulevi wa kiasi..mwambie Mshua akiwa Dom awe anajaribu kutembelea pale club 84. aone hao jamaa zake wanavyoviumizi vitoto vya wenzao

    YAANI UKIWAKUTA HAPA MPAKA WANATIA KICHEFUCHEFU, MABABU NA VIJISICHANA VIDOOOGGGOOOO,DAH!!!!!
     
  15. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2011
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    ee bana hili mistari meshiba kama kuna m2 anayo nyimbo nzima attach hapa tufaidi mwanzo mwsho
     
  16. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Wasanii wengine wajifunze kwa izzo bN sio kutuimbia mapenzi mapenzi ambayo wao wenyewe hawayajui, namshangaa dully sykes na wimbo wake mpya (bongo fleva) hata sielewi anazungumzia nini!!!!!
     
  17. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    usipuuzd riz,mwambie mshua street kimenuka mbaya.kasi ya kumchukia mshua imeongezeka mara kibao,chadema wadau nyomi wanaipa gwala,pliz riziwan usipuuze,kijana wake nape anambwela tu yaani hakubaliki kitaa ovyoo,mkama mzinguaji au wanatupia kitu cha kush maana wanavyo bugi balaa.mwambie mshua pia nyodo aache.
     
  18. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2011
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana NO. Tusianzishe hizo mbaya sana, watoto wetu jamani uwiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!
     
  19. regam

    regam JF-Expert Member

    #19
    May 23, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani ninasikiliza mziki unaitwa we riz1 ongea na mshua! Ujumbe wa mziki huu ni kumuomba riz1 apeleke ujumbe kwa mdingi wake kuhusiana na jinsi mambo yanavokua magumu hapa tz. Nadhani kama mshua akiusikiliza anaweza akanyang'anya ile studio aliowanunulia hawa bongo fleva. Kwa kweli msanii amejitahidi kuwakilisha ujumbe. Kwa namna hii tutaleta mapinduzi tz badala ya kila bongo fleva kuimba nyimbo za mapenzi wakati kuna mambo mengine wanaweza imba.
     
  20. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #20
    May 23, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    duh!!!nimeusikiliza leo asubuhi.....kuna ujumbe mzuri sana
     
Loading...