Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

One story took 95% of all todays stories in TZ

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Golfer2008, Apr 2, 2012.

  1. G

    Golfer2008 Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo Tanzania nzima stori ilikuwa ni moja ya kuhusiana na ushindi wa Cdm huko Arumeru. Ktk blog nilizo pita nimeona watu ni kupongezana tu hasa wakiwasifu wananchi wa arumeru kwa kuthububu. hata mtaani stori ni hiyo hiyo kwani hata wewe msomaji na Nape ni mashahidi. Ninacho amimi ushindi wa cdm umewahamisha magamba wengi sana kujiunga na cdm kwani kuna wazee kama sita wameninzihilishia. Tena mmoja akasema "Mwanangu kwa jinsi tunavyo tendewa na srikari leo hata ukipambanisha Kivuri na CCM kama zamani, nitachagua kivuri
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wazee wa dar shtuka!
     
  3. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hawa itakuwa baadae sana!
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Dar bado sana, wanafiki wote tumejaa humu hasa majimbo yetu ya walami; ilala, kinondoni na temeke....
     
  5. by default

    by default JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda waend kule watu uwa awarudi vichwa naz weng wao
     
  6. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    zilikuwa 94% ila hii ya kwako ndio ya 95%
     
Loading...