Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

One dead, Ten hurt in grenade attack at Kenyan Church

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Invisible, Apr 29, 2012.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    A grenade wounded 10 people at a church on Sunday in a working class area of the Kenyan capital, police said.

    “Somebody threw a hand grenade into a congregation inside the church and 10 of them were injured and rushed to various hospitals by the other worshippers,” Charles Owino, deputy spokesman for the Kenyan police told Reuters.


    Source: Reuters (Reporting by James Macharia; Editing by Janet Lawrence)
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Duh mbaya sana hawa al-shaabab na magaidi wengineo sijui wana tafuta nini hasa, tumewachoka kwa kweli, poleni majeruhi na watu wao wa karibu MUNGU awasaidie mpone mapema maana mlikuwa hekaluni mwake na wala siyo bar au kwengineko
     
  3. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Madness, madness.
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nadhani hata nigeria ilianza hivihivi.
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Uchaguzi karibu nini? maana sisa za Kikenya ni kuuwana tu. Mmesahau Kikwete alivyokwenda kuwapatanisha.
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Afadhali hata ungekaa kimya tu. Adui mkubwa wa Kenya leo ni al-shabab wewe unatuletea mambo ya siasa. Wapi na wapi!
     
  7. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Pole kwa waathirika wote.
    Kwa upande wa Kenya, ikiwa ni al-Shabaab, hawa wanapaswa washughulikiwe ipaswavyao. Na nimeshaonya mara kadhaa hapa kuwa hilo si jukumu la Kenya pekee bali hasa nchi zote za Pembe ya Afrika na Mwambao wa bahari ya Hindi na Afrika kwa jumla.

    Ikiwa ni vurugu ziinazosababishwa na Wakenya wenyewe, yaliyowafika baada ya uchaguzi wa 2007 yangetosha kuwa ni somo kwao - maelfu ya watu waliouwawa na malaki waliokimbia makazi yao mpaka hadi leo wameshindwa kuwarejesha/ kuwarejeshea makazi.

    Kwa upande wa Tanzania, mvua huaza na manyunyu. Tunapaswa kujifunza na hili la vurugu za Kenya kwani mauaji yanayotokea siku hizi ya viongozi wa vyama hayaashirii hatma nzuri. Vyombo vya usalama vinaweza kupuuza, lakini waliopoteza watu wao hawatapuza - watu wataishia kulipizana visasi na cheche ndogo baadae huko mbele inaweza kuwasha moto usiozimika kirahisi.
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yani kenya wameshindwa kuwazuia hao wasomali kuingia nchini mwao...wanafanya hata kwenda mombasa saivi ni ishu
     
  9. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    ah.. kikwete pale alienda kutabasamu na kupiga picha tu amna lolote alilofanya huyu ******
     
  10. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Kenyan paramilitary personnel control the crowd after a grenade attack on a church in downtown Nairobi, Kenya, Sunday, April 29, 2012, where 1 person died and more than a dozen were injured.
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  11. Nairoberry

    Nairoberry JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 570
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    the problem of al shabab infiltrition back to nairobi has been caused by the KDF lack of a decisive blow to alshabab in during the initial invasion they would have rapidly advanced and eradicated al shabab from entire southern somalia these attacks would have been prevented. the sluggish nature of the invasion and conduit of the war is to blame. that said throwing a grenade is simple but in daylight alot of questions have to be asked about the security intelligence
     
  12. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Naona wanataka kuleta mambo ya boko haram hapo kenya-
    nazan wasomali watakuwa wanahusika hapa
     
  13. Nairoberry

    Nairoberry JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 570
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    si lazima iwe ni wasomali,nadhani ni mkenya tu,walioshuhudia wangesema. lakini nakubaliana wanaweza kuwa wanajairibu kuleta hu boko haram lakini huwezi kenya asilimia 90 ni wakristo si kama nigeria kule ni sawa idadi ya wakristo na waislamu
     
  14. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu unaenda nje? Zanzibar wanachoma Makanisa, Maduka ya Wabara, Bar na mahoteli, mwaka jana tu matukio kama haya yalikuwa majengo zaidi ya 100. Hebu google kwa uhakika.
     
  15. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nairoberry...

    How u doing?...:yo:

    Seriously speaking, how do you know that al shabaab carried out this attack
    in reference to your post above:

    Ab-Titchaz.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    The scene at the God House of Miracle Church in Nairobi, Ngara area where one worshipper died and ten others were seriously injured in a grenade attack on April 29,2012.


    [​IMG]



    [​IMG]

    Police Guard off the entrance of God House of Miracle Church in Nairobi, Ngara area where one worshipper died and ten others were seriously injured in a grenade attack the scene on April 29,2012.


    [​IMG]

    Aerial view of the scene of God House of Miracle Church in Nairobi, Ngara area where one worshipper died and ten others seriously injured in a grenade attack on April 29,2012 .
     
  17. Wacha

    Wacha JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 852
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kuna watu wanafahamu kujikomba bana we Wacha tu.
     
  18. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    RIP marehemu,:amen:

    The church seems to be in a relative isolated location making it a prime target to such murderous acts. Having said that though, it is premature to conclude that Alshabaab is involved.
     
  19. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hebu pasua bomu....:smile-big:
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kaa kimya... tanzania ndio tunawaua wafuasi wa chadema kwasababu ya siasa

    kenya tatizo lao ni aishababu, amabo wewe unawasapoti
     
Loading...