Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

One day

Discussion in 'Jamii Photos' started by KAKA A TAIFA, Jun 17, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ipo siku watoto wa kiafrika watakuwa wanapata lishe bora kama tukifanya maamuzi magumu ya kujivua umaskinigamba
     

    Attached Files:

  2. k

    kiumbe Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa
     
  3. H

    Hussein Njovu Senior Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 25, 2006
    Messages: 186
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yes, we want good health, but not OBESITY!
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sasa hawa watoto unawaona wana afya nzuri ao wanaumwa? they are over weighted na hatarini ku-develop magonjwa mengi. Hii sio afya nzuri, ni uzembe wa wazazi
     
  5. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hiyo sio afya na lishe itayowafanya watoto wetu wafikie hapo hatuitaki eee mungu tusaidie
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Afya ya hao watoto ni mgogoro.
     
  7. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Hiko sio kitu cha kuomba kabisa, na wala sio afya njema na mlo kamili hapo, super size me? No way, hiki kitu wenzetu wanatumia hela nyingi na kampeni kutokomeza, sio kitu kizuri hicho hata kidogo
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,961
    Trophy Points: 280
    Hayo ni maradhi kama siyo moyo mkubwa, au mdogo na mengine mengi yakuambatana na mwili na hayo mafuta futa yao.
     
  9. k

    kamimbi Senior Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama hiki ndo kipimo cha afya ya watoto waliolelewa maisha bora, naomba Mungu akujalie watoto kama hawa.
     
  10. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii siyo afya njema bali na Obesity which is hazard for their health!
     
  11. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kama mmeliona hilowana JF basi sawa huo ni ugonjwa mbaya ambao hapa bongo kuna watu hasa wenye nazo wanawaachia watoto kula kupita kiasi matokeo yake wanapata kisukari nk basi tuwe makini zaidi
     
  12. SHIGELLA

    SHIGELLA Member

    #12
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli baadhi ya watanzania bado hawelewi mambo..! pamoja na wataalamu wa afya kufafanua madhara ya magonjwa yatokanayo na unene lakini bado mtanzania huyu anausifia unene kuwa ni afya itokanayo na lishe bora.aah hata wewe msomi? ulieweza kujiunga na JF?
     
  13. Platnam

    Platnam Senior Member

    #13
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mkuu kipimo cha afya kwako ni obesity...ndo mana wengi wetu tukipata vijisent tunaanza kwa kufuga vitambie?
     
Loading...