Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ondoeni Threads Zote Za Jmushi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Myonge Myongeni, Jun 19, 2008.

  1. M

    Myonge Myongeni Member

    #1
    Jun 19, 2008
    Joined: Jun 19, 2008
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwasababu mumemwonea dogo...Naona ni bora mufute na threads zake zote ili UNAFIKI WOTE uishe.
    Ni maoni yangu tu kwasababu na ile thread yake ya msamaha mmeifuta kiugaidi?
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2008
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    myonge mnyongeni kama hujasema kaonewa wapi, msg yako inakosa uhalisia ....
    hebu tukumbushe kwanza.
     
  3. M

    Myonge Myongeni Member

    #3
    Jun 19, 2008
    Joined: Jun 19, 2008
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa nasoma thread yake ya msamaha lakini siioni na sijui imefikia wapi.
     
  4. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    he makubwa mbona thread ipo!
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2008
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo kama huioni, badala ya kuuliza imeenda wapi umeanza jmushi anaonewa na msg zake zote ziondolewe!
    pathetic
     
  6. W

    WildCard JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2008
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni kweli. Hata mimi siioni!
     
  7. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    imepelekwa kwenye forum ya malalamiko na ;;;;;;;;;;;;;;;
     
Loading...