Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ondoa shaka hakuna ugumu wowote wa kwenda kusoma united kingdom

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sonelojunior, Jul 20, 2012.

  1. s

    sonelojunior Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeyote anayetaka kusoma london in united kingdom kwa masomo ya biashara
    kwa level ya deploma, degree and master usisite kuwasiliana nami kwa namaba +447424887518
     
  2. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ndo nn sasa!!!!!!!!!
     
  3. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Utani,udaku,masihara au tangazo? Hujapigiwa simu muda mrefu nini? Kweli UK watu na internent tu, unawasiwasi line itafungwa? hii ndo JF ninayoijua? Maswali mengi bila majibu.
     
  4. f

    filonos JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Duu huyo kweli ni MTZ style yake tu ina julisha weka website......hayo mambo yasim ni longo longo
     
  5. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Dizaini kama vile umekosea jukwaa
     
  6. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,216
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    mkuu naona kama umeingia choo cha kike vile!
     
  7. M

    MBURE Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuh!!kama siyo mgeni basi una dhamira mbaya
     
  8. s

    sonelojunior Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ujue alazimishw mtu kuamini
    kwan kunaugumu gani wakwenda nchi za watu kama ukitimiza sheria zao
     
  9. N

    Nndu wa Selote JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani mbona mnamshambulia sana jamaa wakati mnajua fika hapa ni kwenye jokes???
     
Loading...