Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ona wenzetu waliko..!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Sizinga, Feb 20, 2012.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Tutafikia tu huko ngoja jeikei azidi tu kumanufacture more teachers!
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Haa!! Una maana ya wale walimu wa kata?/
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    tatizo tulipita kwenye njia ya mkato... tumetoka Ujima tukaingia ujamaa, inapidi turejee nyuma kupitia zile hatua za maendeleo, tutafika tu
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Miaka elfu kumi ijayo tunaweza kufikia huko.
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    I bet...this!!
     
  8. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lol, nimeipenda hii mkuu Sizinga.
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ok dear, ubarikiwe!!
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmmh Sizinga nimebakia nashangaa kidogo
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Kazi tunayo.
     
  12. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwe! kwa Tanzania yetu ni ndoto kufika huko
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kweli jamaa wako mbali.....
     
  14. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kuna kipindi kilikuwa kinarushwa na press tv wanaonyesha jinsi hayo mabasi yanavyo fanya kazi majini na nchi kavu nilishangaa sana.
     
  15. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    FirstLady si uko karibu na magogoni ,nenda hapo FERRY ukashangae kikubwa!!
     
  16. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hebu tusibaki kusema wenzetu wako mbali, hili gari halikutengenezwa na raisi wa nchi..!!! hebu tufunguke; haya ni mawazo ya mtu mmoja, hata wewe ukiamua kufanya kitu inawezekana, chukua hatua...!!!
     
  17. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sasa pale kigamboni si bora kutumia mabasi ya namna hiyo, kuliko mabilioni ya kujenga daraja linalokusudiwa kujengwa.
     
  18. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani kama yapo si yananunuliwa tu!!!
     
  19. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii ingekuwa kitu ya kawaida sana kama tungetumia vizuri rasilimali zetu. Nashangaa sana tunapowacheka wasukuma waliobadilishiwa almasi kwa golori. Ukiangalia kwa makini utaona ni kama hatuna tofauti.
     
  20. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    Bull Hitting................

    Na si lazima wote tutengeneze hayo madubwasha.......wao waache watengeneze tuuuu
    Sisi tuna rasilimali nyingi huku zinafujwa tuuu.....if we concentrate seriously na madini tu....i think haya hayatakuwa maajabu kwetu as wao watatengeneza na sisi tutanunua kwa raha zetu

    Imagine Petro-dollar wanavyoenjoy technology ambayo wao wala hawana mpango wa kuwa sehemu ya ugunduzi......wamebarikiwa mafuta na humo ndo wanaamka....shinda na kesha.....hawana wanyama but nao wanawavuna kutoka kwetu sie tunalala tu na kushangaaaa. Vyetu tanapoteza huku tukitamani vya wenzetu....shame on us....

    Tuweke priority na kusimamia kuona yanakuwa.............kwa kweli inawezekana
     
Loading...