Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ona Upuuzi Mwingine wa Masoud Kipanya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Jan 28, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hembu angalia na utafakari tena huu upuuzi wa Masoud Kipanya!
    Upuuzi wa Kipanya.jpg
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Na babu wa Loliondo amenukuliwa akisema muda si mrefu ataoteshwa kwahiyo Watanzania kaeni mkao wakuponywa!
     
  3. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    upuuzi uko wapi?
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...daa, kweli ni "upuuzi"
     
  5. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    tittle ya thrd yako pia ni ya kiipuuzi.
     
  6. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mimi sioni upuuzi hapa zaidi ya huu ulioandika wewe. Au kuna hidden details labda sizioni?
     
  7. K

    KIMALIKE Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upuuzi gani tena opo!!!wakati hali halisi ndio iyo mkuu!!!!!
     
  8. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ina maana wewe huelewi nini kinaendelea kwa sasa tz na
    kama umeshindwa kuelewa ujumbe wa masoud kaa kimyaa.....
     
  9. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kipanya yuko sahihi.We unadhani kwa hali ilivyo sasa akiibuka babu ama mtu sampuli ya babu patatosha?
     
  10. f

    filonos JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    ana maanisha kwakua ma Dr wamegoma kwahiyo yeye baba lolote atakalo tamka au ........watu wta mkimbilia ili wapone pole
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    tatizo huwa hampitii peji za masudi. Mwenyewe huita kazi zake 'ironically' upuuzi.

    Hii imekaa poa sana
     
  12. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
  13. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,251
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Viponzo vya Masoud huwa vinakuwa na ujumbe mzito; marehemu Ditopile wakati wa uhai wake alitoa MBUKWA kwa hivi viponzo!!!
     
  14. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuelewa mchoro wa msanii lazima ubangue bongo. Sio ujumbe wa kueleweka kwa kila mtu.
     
  15. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Neno upuuzi kwako lina maana gani?
     
  16. manenge

    manenge JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii imekaa vizuri sana kwani inaonyesha huduma za hosp zetu sio nzuri hivyo akiibuka babu watu watakimbilia kwake
     
  17. bona

    bona JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    sidhan kama kuna upuuzi wowowte kuhusu iyo cartoon, au kuna detail labda hazifunguki, its nice cartoon indeed!
     
  18. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    mwanzisha thread hajamaanisha kuwa alichokifanya kipanya ni upuuzi,bali kipanya mwenyewe huwa anaziita kazi zake za sanaa "UPUUZI WA MASOUD KIPANYA"
     
  19. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,025
    Likes Received: 6,702
    Trophy Points: 280
    tehetehe napiga tea .manake wengi wameelewa kuwaalieanzisha srid anamuona kp mpuuzikumbe kp mwenyewe huziita cartoon zake upuuzi wa masoud kipanya
     
  20. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,943
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Upuuzi ni upi hapo sasa? labda kama hukuelewa ujumbe wake!!!!!!
     
Loading...