Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ona tangazo la biashara kwenye duka la mchaga

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Waberoya, May 21, 2009.

  1. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Pata sukari,mayai,baiskeli,kanga,pilau,walikuku,sambusa,tairi za trekta,madaftari,bia aina zote,petroli,matunda,nazi,vitumbua,mitumba grade 1,supu ya utumbo,mabati,vocha,mtego wa panya,pembejeo,makabati ya nguo,computer,juice na mboga mboga,mahindi ya kuchoma,bajaj,cement,leso,vyumba vya wageni na vyuma chakavu...
    Aisee huyu mangi anawaza nini kwa biashara hii?
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Wakwe zangu wana utani na wapare na mimi inabidi niwe mtani wao hehehe

    Haya haya wachaga kumekucha
    hahahaha
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani NAKUMAT si hivihivi tu. Mchagga kuwa na supermarket kama hii ni maendeleo ya Watanzania. Mhindi au Mzungu akiwa na supermarket sawa. Hongera baba kwa kufungua supermarket,,,,wenye wivu shauri yao.
     
Loading...