Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ona Picha hizi za Torture

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elli, Oct 21, 2010.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,407
    Trophy Points: 280


    Tunaelekea Uchanguzi Mkuu, lengo la kuweka picha hizi si kuwatisha bali nikuwakumbusha tuchague kwa busara hasa tukiongozwa na MUNGU alietupa akili na utashi ili kututofautisha na viume wengine.

    Maombi yangu kwa MUNGU, NEC na Wagombea pamoja na washabiki, watusaidie haya yasijetokea hapa kwetu, hawa haikuwa dini wala Ukabila kama inavyochagizwa na baadhi yetu hawa ni hali ngumu ya maisha na uroho wa madaraka wa wachache.

    MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Tuzungumzie mambo ya nyumbani kwetu kwa sasa, ya jirani yatatutisha na kutubabaisha!
    Chagua Slaa.
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    NI mfano mzuri kwetu kwa kujifunza kwa kutokuiba kura
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ssa hii ya nini na wewe kuweka hapa??aghhhhhh
     
  5. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Busara tunajua itatumiwa na wapiga kura. Wasiwasi wangu ni kuwa CCM inaweza kushindwa kuwa na busara ikajaribu kuvuruga uchaguzi. hapo ndipo wananchi wataonesha nguvu zao. Pepples ....... Power
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,407
    Trophy Points: 280

    Asante sana, ila pia ni vema tuangalie mifano kwa wenzetu, lengo ilikuwa ni kuonyesha kuwa haya hayakua matokeo ya UDINI wala UKABILA kama CCM wanavyotudanganya
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,407
    Trophy Points: 280
    Kwamba hawa hawakufanyiana hivi kutokana na UDINI wala UKABILA bali uroho wa madaraka wa walioko madarakani, hope umenipata mpwa
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    No say.

    Change is a must.

    Vote for Dr. Slaa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,407
    Trophy Points: 280

    Ni kweli, kura yangu kwa Dokta wa ukweliiiiiiiiiiiiiiiii
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2013
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,407
    Trophy Points: 280
    Mambo haya nilidhani hayatakuja kuitokea Tanzania, maskini Tanzania weee
     
Loading...